Hivi nani competent kati ya Tundu Lissu Vs Peter Kibatala?

britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
11,514
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
11,514 2,000
Hawa ni wanasheria nguli wote wanatetea upinzani,

Mi nawapima wanasheria kwa kuangalia yafuatayo
1.Idadi ya kesi alizoshinda
2.Idadi ya maamuzi Tata ya utafasiri wa sheria ambayo kayatatua yakawa mwongozo kwa wengine,
3.Idadi ya wateja reputable aliwatetea kwa crucial cases na kawashinda
4.idadi ya complicated cases ambazo amelegeza kwa kupangua vifungu mpaka zikawa za kawaida

Je kati ya hao wawili nani mkali sana?

Britannica
 
U

Uyole12

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
605
Points
225
U

Uyole12

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
605 225
Hawa ni wanasheria nguli wote wanatetea upinzani,

Mi nawapima wanasheria kwa kuangalia yafuatayo
1.Idadi ya kesi alizoshinda
2.Idadi ya maamuzi Tata ya utafasiri wa sheria ambayo kayatatua yakawa mwongozo kwa wengine,
3.Idadi ya wateja reputable aliwatetea kwa crucial cases na kawashinda
4.idadi ya complicated cases ambazo amelegeza kwa kupangua vifungu mpaka zikawa za kawaida

Je kati ya hao wawili nani mkali sana?

Britannica
Kuna wanasheria kibao hawana ajira tutengeneze ajira kwanza
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
40,022
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
40,022 2,000
Hawa ni wanasheria nguli wote wanatetea upinzani,

Mi nawapima wanasheria kwa kuangalia yafuatayo
1.Idadi ya kesi alizoshinda
2.Idadi ya maamuzi Tata ya utafasiri wa sheria ambayo kayatatua yakawa mwongozo kwa wengine,
3.Idadi ya wateja reputable aliwatetea kwa crucial cases na kawashinda
4.idadi ya complicated cases ambazo amelegeza kwa kupangua vifungu mpaka zikawa za kawaida

Je kati ya hao wawili nani mkali sana?

Britannica
Huku tuna senior na junior.

hayo mengine utayapata kwenye kupima wachezaji wa mpira na idadi ya magoli waliyofunga
 
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
1,020
Points
2,000
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
1,020 2,000
KIBATALA NOMA AISEEE HUYU TUNDU NI MWANASIASA SIYO MWANASHERIA AENDE HUKOOOO
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
19,789
Points
2,000
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
19,789 2,000
Hawa ni wanasheria nguli wote wanatetea upinzani,

Mi nawapima wanasheria kwa kuangalia yafuatayo
1.Idadi ya kesi alizoshinda
2.Idadi ya maamuzi Tata ya utafasiri wa sheria ambayo kayatatua yakawa mwongozo kwa wengine,
3.Idadi ya wateja reputable aliwatetea kwa crucial cases na kawashinda
4.idadi ya complicated cases ambazo amelegeza kwa kupangua vifungu mpaka zikawa za kawaida

Je kati ya hao wawili nani mkali sana?

Britannica
Hapa naona unaleta mambo ya Ronaldo v/s Messi. Kila mtu atasema kulingana na vionjo vyake. Itoshe tu kusema hao jamaa ni shida.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
7,986
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
7,986 2,000
Hawa ni wanasheria nguli wote wanatetea upinzani,

Mi nawapima wanasheria kwa kuangalia yafuatayo
1.Idadi ya kesi alizoshinda
2.Idadi ya maamuzi Tata ya utafasiri wa sheria ambayo kayatatua yakawa mwongozo kwa wengine,
3.Idadi ya wateja reputable aliwatetea kwa crucial cases na kawashinda
4.idadi ya complicated cases ambazo amelegeza kwa kupangua vifungu mpaka zikawa za kawaida

Je kati ya hao wawili nani mkali sana?

Britannica
Mkuu kwa heshima na taadhima bila shaka wewe ni layman...mbumbumbu wa sheria...
 

Forum statistics

Threads 1,306,834
Members 502,218
Posts 31,593,301
Top