Hivi mwenye wajibu wa kulipia gharama za lodge ni mwanaume pekee?


Status
Not open for further replies.
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Wakuu naomba kuwauliza,hvi mwanaume unapokua na galfriend wako then mkaenda kugegedana lodge,mwenye wajibu wa kulipia gharama za lodge ni nani kati ya mwanaume au mwanamke?
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Me and my curiosity hahaha. Natni nijue kwanza why unauliza lol. Umechiwa bill?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Wakuu naomba kuwauliza,hvi mwanaume unapokua na galfriend wako then mkaenda kugegedana lodge,mwenye wajibu wa kulipia gharama za lodge ni nani kati ya mwanaume au mwanamke?
Haki sawa ndo alipe
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Khaaa!!!!kwani ulijipeleka tu pale lodge au ulimpeleka??
Wanaume wa siku hizi wanapenda kulipiwa haoo
Rudi kwenuu sio lazima muingie humu anataka dudu bure tu

Inategemea mpo nae vip
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Mmmh!!!!!!!
 
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
995
Likes
88
Points
45
W

Wisest man

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
995 88 45
Watu wanataka ushauri kwa ajili ya zinaa!!!!
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,664
Likes
1,195
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,664 1,195 280
Kama mnapendana na SIYO 'one night stand' ni busara mwanadada naye akalipa hasa kama mkaka hana pesa.

Ni mazoea tu ila ukweli hata mwanamke anaruhusiwa kuhonga kupata huduma tajwa kwani naye hupata starehe.

Nitarudi.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Inategemea na galofrendi wako na kipato chake, na inategmea na galo mwenyewe kama ni wale wale wa kununua basi wew lipa tu mwenyewe sindo umemualika kwenye keja
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,664
Likes
1,195
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,664 1,195 280
Khaaa!!!!kwani ulijipeleka tu pale lodge au ulimpeleka??
Wanaume wa siku hizi wanapenda kulipiwa haoo
Rudi kwenu sio lazima muingie humu anataka dudu bure tu

Inategemea mpo nae vip
Kwani hiyo 'dudu' unauzaje?
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Hilo swali ungemuuliza gf wako lingeleta maana zaidi
 
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2013
Messages
2,034
Likes
135
Points
160
C

cj21125

JF-Expert Member
Joined May 12, 2013
2,034 135 160
Wakuu naomba kuwauliza,hvi mwanaume unapokua na galfriend wako then mkaenda kugegedana lodge,mwenye wajibu wa kulipia gharama za lodge ni nani kati ya mwanaume au mwanamke?
Basi una hela za mawazo. Hujui starehe gharama?
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
337
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 337 180
Wakuu naomba kuwauliza,hvi mwanaume unapokua na galfriend wako then mkaenda kugegedana lodge,mwenye wajibu wa kulipia gharama za lodge ni nani kati ya mwanaume au mwanamke?
matatizo ya kwenda chimbo na vihela vya nyanya hayo
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,057
Likes
11,374
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,057 11,374 280
Kama demu wangu akionyesha amebanwa sana (na genye) basi kulipia kutamuhusu that day, maana nitamwambia nimeuwawa so ndo hivyo!!
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Kama mnapendana na SIYO 'one night stand' ni busara mwanadada naye akalipa hasa kama mkaka hana pesa.

Ni mazoea tu ila ukweli hata mwanamke anaruhusiwa kuhonga kupata huduma tajwa kwani naye hupata starehe.

Nitarudi.
Fadhili Paulo likes this!
 
Last edited by a moderator:
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Hakuna mwenye haki ya kulipia ila ni maeelewano ya nyie tu kwamba ni nanai alipie hizo ghalama ila mwanamke ndio unatakiwa kulipia ili uonyeshe haki sawa kama wanavyosema haki sawa kwa wote
Wakuu naomba kuwauliza,hvi mwanaume unapokua na galfriend wako then mkaenda kugegedana lodge,mwenye wajibu wa kulipia gharama za lodge ni nani kati ya mwanaume au mwanamke?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,251,973
Members 481,948
Posts 29,791,976