Hivi mwanasheria /wakili huwa nao wanakuwa na wanasheria wao?

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
17,537
2,000
Yaani kwa mfano mtu kama wakili@kibatala nguli wa sheria (mwanasheia )au RUMANYIKA afanye kosa ambalo atapandishwa mahakamani au mwanasheria yule hivi nao labda washtakiwe je?

Nao huwa wanakuwa na mwanasheria wao ?kama tunavyoona labda kiongozi fulani akipandishwa kizimbani huwa tunaona anaweka mwanasheria wake.je!na hao wanasheria hivi nao wana wanasheria wao?
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
25,839
2,000
Nyaga Mawala-Advocate(Aliyekua boss wa Mawalla Advocates) alivyofariki wosia wake ulikua kwa wanasheria wake Wawili Lawrence Masha&Fatma Karume.

So jibu linaweza kupatikana kwny Scenario hapo juu.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
14,839
2,000
Nyaga Mawala-Advocate(Aliyekua boss wa Mawalla Advocates) alivyofariki wosia wake ulikua kwa wanasheria wake Wawili Lawrence Masha&Fatma Karume.

So jibu linaweza kupatikana kwny Scenario hapo juu.
Wanazidiana uwezo
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
14,839
2,000
Ukiwaza hivyo, ni kama umejitoa ufahamu, kwani doctor pia haitahitaji doctor mwenzake kumpa huduma ya kitabibu, tunategemeana ndugu
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
17,537
2,000
Ukiwaza hivyo, ni kama umejitoa ufahamu, kwani doctor pia haitahitaji doctor mwenzake kumpa huduma ya kitabibu, tunategemeana ndugu
Nieleweshe sana ndio maana nikauliza.
Kwa hiyo mwanasheria mkuu wa serikaki nae ana mwanasheria wake.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
14,839
2,000
Huwezi ukafanya kazi zote wewe mwenyewe na kuna kuzidiana uwezo, hata accountants anahitaji accountants
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
17,537
2,000
Huwezi ukafanya kazi zote wewe mwenyewe na kuna kuzidiana uwezo, hata accountants anahitaji accountants
Ahaa. Sasa kwa mfano nguli wa sheria kama labda kibatala akiwa na mwanasheria wake ina maana huyo mwanasheria anatakiwa awe zaidi ya mteja wake au inakuwaje.na kama ni hivyo sasa inakuwaje hafahamiki umaarufu kama mhusika sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom