Hivi Mwanafunzi aliyefaulu vizuri combination ya CBN anaweza kusomea Udaktari?


Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Habarini Wakuu,

Nauliza, endapo mwanafunzi alisoma combination ya Chemistry, Biology na Nutrition (CBN) form 6 na kufaulu vizuri, anaweza kuapply course ya Doctor of Medicine na akachaguliwa?

Msaada tafadhali,
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,396
Likes
1,104
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,396 1,104 280
HAPANA
 
M

Mr Smart

Senior Member
Joined
Jan 31, 2013
Messages
172
Likes
73
Points
45
M

Mr Smart

Senior Member
Joined Jan 31, 2013
172 73 45
Udactari ni hadi uwe umesoma physics.. tofaut na hapo haiwezekani.
 
matege2

matege2

Senior Member
Joined
May 7, 2015
Messages
113
Likes
36
Points
45
matege2

matege2

Senior Member
Joined May 7, 2015
113 36 45
CBG je hasomi udaktari??
 
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
1,612
Likes
456
Points
180
pandagichiza

pandagichiza

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
1,612 456 180
Hv physics ina application gani kwenye udaktari
 
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
297
Likes
116
Points
60
Fred Frank

Fred Frank

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
297 116 60
Watu mnapenda kukuza sana mambo, watu mnabishia uzoefu. Kwani guide book ya tcu hamzisomi? Na kama hamzisomi acheni kua mnabisha. IMTU, KAIRUKI, ST FRANCIS, AJUCO NA HATA BUGANDO mwaka jana wamechaguliwa na mimi ni miongoni mwao. Nilichaguliwa imtu-CBG
 
matege2

matege2

Senior Member
Joined
May 7, 2015
Messages
113
Likes
36
Points
45
matege2

matege2

Senior Member
Joined May 7, 2015
113 36 45
Watu mnapenda kukuza sana mambo, watu mnabishia uzoefu. Kwani guide book ya tcu hamzisomi? Na kama hamzisomi acheni kua mnabisha. IMTU, KAIRUKI, ST FRANCIS, AJUCO NA HATA BUGANDO mwaka jana wamechaguliwa na mimi ni miongoni mwao. Nilichaguliwa imtu-CBG
shukrani sana mkuu,
 
matege2

matege2

Senior Member
Joined
May 7, 2015
Messages
113
Likes
36
Points
45
matege2

matege2

Senior Member
Joined May 7, 2015
113 36 45
Watu mnapenda kukuza sana mambo, watu mnabishia uzoefu. Kwani guide book ya tcu hamzisomi? Na kama hamzisomi acheni kua mnabisha. IMTU, KAIRUKI, ST FRANCIS, AJUCO NA HATA BUGANDO mwaka jana wamechaguliwa na mimi ni miongoni mwao. Nilichaguliwa imtu-CBG
shukrani sana mkuu,
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,622
Likes
3,681
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,622 3,681 280
Chemistry Biology Nutrition (CBN) labda akamrithi Dk. Mwaka au Ndodi.
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
UNASOMA UDAKTARI VIZURI WE OMBA TU UDAKTARI UNAENDANA NA BIOLOGY WITH CHEMISTRY NA ENGENEERING INAENDANA NA PHYSICS WITH MATHEMATICS
 
Shepherd

Shepherd

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2012
Messages
1,838
Likes
980
Points
280
Shepherd

Shepherd

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2012
1,838 980 280
Food science and Nutrition au Medicine.Udaktari ukosi ajira hila food science and nutrition ukifaulu inalipa pia usisahau ualimu kuchagua CB au BN
 
smart one

smart one

Senior Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
127
Likes
61
Points
45
smart one

smart one

Senior Member
Joined Sep 5, 2013
127 61 45
Udactari ni hadi uwe umesoma physics.. tofaut na hapo haiwezekani.
Huna uhakika mkuu, physics ya A-Level haina application ktk Medicine. Hata matumizi ya vifaa au machines na maintainance zake mwanafunzi anajifunza ktk course husika.
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Udaktari Bongo hauna dili. Sana sana ni uhakika wa ajira ndio kitu utakachoambulia after 6 yrs of hard work.
 
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
337
Likes
227
Points
60
Age
31
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
337 227 60
anaweza ila kwa vyuo kama Bugando na saint fransis au joseph au archbishop...but muhimbili.udom.kcmc huwezi ingia na CBN
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,781
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,781 280
Only pcb anaweza kuwa dokta.. Binafsi nilipata principle mbiili nzur kabisa za biology na chemistry ila physcs nilipata S wakanikazia
 
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
2,099
Likes
1,606
Points
280
Age
27
nkanga chief

nkanga chief

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
2,099 1,606 280
Mm mbona nlsoma PCM nasahv ni daktar bingwa wa papuchi
wewe jipu hebu taja jina lako tukutumbue tena utafungwa kaa kimya ww
 

Forum statistics

Threads 1,238,726
Members 476,123
Posts 29,327,770