Hivi mume wako akifuta sms anazoandikiwa na wanawake wengine ni kwamba hataki uumie ukisoma au ana m


Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
409
Likes
34
Points
45
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
409 34 45
Kwamba labda anakusave na stress za kujua kuna wanawake wanamsumbua au anafuta kwasababu na yeye anawaandikia vitu ambavyo hataki uvione(ana mahusiano nao)?
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,104
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,104 563 280
Ngoja wenye waume waje!!
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Unatafuta nini kwenye simu ya mumeo? najua utamaka! Lakini ukweli unabaki kwamba kupekua pekua simu ya mwenza wako ni msingi wa migogoro ndani ya nyumba.
 
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
1,633
Likes
326
Points
180
Tangopori

Tangopori

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
1,633 326 180
Weka picha
ndo nichangie!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,830
Likes
23,202
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,830 23,202 280
labda tu hana kazi
yupo idle.......is he a 'house husband'...
 
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
1,595
Likes
589
Points
280
Age
31
mwantui

mwantui

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
1,595 589 280
No network.
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,036
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,036 99 0
kuhojiwa hojiwa inachosha...........
 
bnyanya

bnyanya

Senior Member
Joined
Sep 27, 2013
Messages
178
Likes
3
Points
35
bnyanya

bnyanya

Senior Member
Joined Sep 27, 2013
178 3 35
Kwann upekue simu yake. We ni msukuma?..una mavi kweli wewe!!!..mnfyuuuuu
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,881
Likes
503
Points
280
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,881 503 280
Kwenye kila unachowekeza kuna nafasi ya risk...Kwenye ndoa huwezi jua mwenzi wako hatacheat kwa 100% unamchagua tu mwenye asilimia kubwa ya kutokucheat.
  • Kama wewe ni muumini wa positive thinking(which is much less stressful), basi unapaswa kumwamini kwa asilimia 100% mpaka akionesha kutoaminika.(This being said, u need to leave his phone for his use no matter what he does with it u think nothing until it really provides a bigger reason he is cheating).
  • Kama ni muumini wa negative/suspective way of thinking. Faida ni kwamba dalili za kucheat utazigundua mapema but are u really married to make sure he doesn't cheat?

Waweza chagua yoyote but whatever u choose, maisha ni mafupi, punguza stress have a drink!!!!
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
Anakusave na stress which is good......na anaendelea kujipa raha on his way!!!!!
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Kwamba labda anakusave na stress za kujua kuna wanawake wanamsumbua au anafuta kwasababu na yeye anawaandikia vitu ambavyo hataki uvione(ana mahusiano nao)?
Kumbuka-USILOLIJUA HALIKUDHURU
 
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
409
Likes
34
Points
45
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
409 34 45
Mmmmh ndo nimezidi kudata
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,073
Likes
3,554
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,073 3,554 280
Achana na simu isiyoyako
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,938
Likes
14,619
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,938 14,619 280
Kwenye kila unachowekeza kuna nafasi ya risk...Kwenye ndoa huwezi jua mwenzi wako hatacheat kwa 100% unamchagua tu mwenye asilimia kubwa ya kutokucheat.
  • Kama wewe ni muumini wa positive thinking(which is much less stressful), basi unapaswa kumwamini kwa asilimia 100% mpaka akionesha kutoaminika.(This being said, u need to leave his phone for his use no matter what he does with it u think nothing until it really provides a bigger reason he is cheating).
  • Kama ni muumini wa negative/suspective way of thinking. Faida ni kwamba dalili za kucheat utazigundua mapema but are u really married to make sure he doesn't cheat?

Waweza chagua yoyote but whatever u choose, maisha ni mafupi, punguza stress have a drink!!!!
hakuna kitu kizuri kama kuwa na mawazo positive kwenye ndoa..unaenjoy kwa kweli no stress yani furaha tu hata mtu akicheat anajishtukia mwenyewe.. anaacha mwenyewe..
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,001
Likes
6,454
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,001 6,454 280
Hehehehehrh akifuta ngumi tu mpaka kieleweke
 

Forum statistics

Threads 1,263,320
Members 485,844
Posts 30,148,010