Hivi mtu kuitwa celebrity anapaswa kuwa na sifa zipi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu kuitwa celebrity anapaswa kuwa na sifa zipi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Karryma, Jan 31, 2012.

  1. K

    Karryma Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili linaitwa jukwaa la
    celebrities, je ni nini sifa za mtu kuitwa kuwa yeye ni celebrity hasa.
    Tusaidiane
    wakuu
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,115
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Skendo za kila cku magazetin
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    celebrity ni mtu ambaye ni maarufu. Na anapata kumulikwa sana na vyombo vya habari.
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa bongo ni kuwa Malaya,kuonyesha uchi mbele za watu na kwenda leaders club.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Avunwe na kila mtu.
     
  6. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,810
    Likes Received: 3,300
    Trophy Points: 280

    Mkuu kuna tofauti kati ya celebrity na famous person (maarufu). Celebrity ni zaidi ya kua maarufu. Mfano, Anne Makinda ni mtu maarufu lakini si celebrity.
     
  7. bona

    bona JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,797
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    celebrity are people who do crazzy stuff and media tend to broadcast those things and they get people to be wondering what is wrong with the mentioned person kama kina wema etc people like mengi or bakhressa are not celebrity they are famous, famous people are those who have done something important for the society and media broadcast them
     
  8. l

    lily JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni mdada hapa bongo ulowe na mthungu tu tayari wewe in selebreti, kwa wakaka sijui
     
Loading...