Hivi mtu kama ana foundation program ya GPA 4.7 then anaweza chaguliwa UDSM kweli?

Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,878
Points
2,000
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,878 2,000
THEN form 4 ana div. ya 10 (2015)
.. form six (2018) ana div.3 point 15...... Msaada wakuu .... hapo juuu .
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
34,078
Points
2,000
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
34,078 2,000
THEN form 4 ana div. ya 10 (2015)
.. form six (2018) ana div.3 point 15...... Msaada wakuu .... hapo juuu .
Tafuta prospectus yao uone kama hicho kigezo wanakikubali
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,878
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,878 2,000
Usipoteze Muda na UDSM. na Universities. Nenda kwenye Institutes. Yani elimu umeunga unga hivyo, bado unataka UDSM na unajua kunacompetition kubwa na kuna watu Wana Matokeo mazuri.
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,394
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,394 2,000
Ngoja waje kukupa muongozo...


Cc: mahondaw
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,830
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,830 2,000
"Then" ni nini mkuu?
 
M

Mtimkavuorg

Senior Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
176
Points
225
M

Mtimkavuorg

Senior Member
Joined Nov 26, 2018
176 225
Kwn UD kn nn kikubwa au kuonekana tu nipo mlimani
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,879
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,879 2,000
udsm watakuzingua.check with udom
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,677
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,677 2,000
THEN form 4 ana div. ya 10 (2015)
.. form six (2018) ana div.3 point 15...... Msaada wakuu .... hapo juuu .
Huwezi kupata usipoteze muda.Wao huchukua Mtu kwa kujumkisha points zote za form four na six hawaangalii form six pekee ukiwa mkali form six form four ukawa ulikuwa chini wanakutema na kukutupa huko.Hawakuchukui.Wanachukua wawakili kichwani kuanzia form four hadi six .Nanda kaombe vyuo vingine sio UDSM ukitaka pitia wali
ochaguliwa uone kuanzia nyuma.Uzuri wao wote wanaowachagua huwapanga kwa kuanzia wa kwanza hadi wa mwisho kuchagua wakionyesha matokeo yao yote ya form four na six wazi.Wako wawazi sana unajiona wazi kuwa kama wamekukataa vigezo huna ushindani hukuuweza Narudia division three kama mbali na UDSM
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,677
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,677 2,000

Kwn UD kn nn kikubwa au kuonekana tu nipo mlimani
UDSM ni chuo cha vipaji maalumu.Nafikiri unajua kuwa kuna shule za vipaji maalumu za serikali kama Mzumbe,iliboru,msalato,kibaha nk Kwa upande wa shule za vipaji maalumu za private ziko kama Marian ,nk.Huko huingia watoto wenye pass za juu mjinga mjinga hakanyagi.

Viko vyuo vikuu vya vipaji maalumu duniani vingine hujiita Triple A universities vikimaanisha Mtu anauejuiunga kwao anatakiwa kuwa na A tatu kwenye mitihani wa kidato cha sita.Vyuo kama Oxford,MIT,Yale nk

Kifupi UDSM ni chuo cha vipaji maalumu hiyo ndio tofauti ya Kwanza
Tofauti ya pili na vyuo vingine ni idadi ya uwingi wa ma Doctors na professors kwa kila kitivo.UDSM inao wengi kwa kila kitivo linganisha na vyuo vingine ujionee mwenyewe utofauti halafu angalia CV zao na CV za hao wa vyuo vingine.Chukua Almanac ya kila chuo ziko online cheki sifa za walimu kwa kila kitivo.UDSM imewatupa mbali.
Tutorial assistant UDSM hafundishi kazi yake kusaidia lecturers kuwafungia projector nk vyuo vingine anafundisha kozi hadi wa mwisho wa mwaka

safari ya kwenda UDSM mtoto anakiwa kusoma kweli kweli kuanzia form four afaulu pass za juu sana na akifika form six hivyo hivyo.
 
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2017
Messages
300
Points
250
Abuu abdurahman

Abuu abdurahman

JF-Expert Member
Joined May 9, 2017
300 250


UDSM ni chuo cha vipaji maalumu.Nafikiri unajua kuwa kuna shule za vipaji maalumu za serikali kama Mzumbe,iliboru,msalato,kibaha nk Kwa upande wa shule za vipaji maalumu za private ziko kama Marian ,nk.Huko huingia watoto wenye pass za juu mjinga mjinga hakanyagi.

Viko vyuo vikuu vya vipaji maalumu duniani vingine hujiita Triple A universities vikimaanisha Mtu anauejuiunga kwao anatakiwa kuwa na A tatu kwenye mitihani wa kidato cha sita.Vyuo kama Oxford,MIT,Yale nk

Kifupi UDSM ni chuo cha vipaji maalumu hiyo ndio tofauti ya Kwanza
Tofauti ya pili na vyuo vingine ni idadi ya uwingi wa ma Doctors na professors kwa kila kitivo.UDSM inao wengi kwa kila kitivo linganisha na vyuo vingine ujionee mwenyewe utofauti halafu angalia CV zao na CV za hao wa vyuo vingine.Chukua Almanac ya kila chuo ziko online cheki sifa za walimu kwa kila kitivo.UDSM imewatupa mbali.
Tutorial assistant UDSM hafundishi kazi yake kusaidia lecturers kuwafungia projector nk vyuo vingine anafundisha kozi hadi wa mwisho wa mwaka

safari ya kwenda UDSM mtoto anakiwa kusoma kweli kweli kuanzia form four afaulu pass za juu sana na akifika form six hivyo hivyo.
Usirudie tena, unajiaibisha mkuu..

kama huna uhakika na jambo bora unyamaze tu
 
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
18,677
Points
2,000
YEHODAYA

YEHODAYA

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
18,677 2,000
Usirudie tena, unajiaibisha mkuu..

kama huna uhakika na jambo bora unyamaze tu
UDSM kwa Sasa Ni chuo Cha vipaji maalumu waliofanya vizuri mno O level na A level .wanaangalia pass zote form four na Six au diploma.vyote kwa mpigo.Kama huna pass za juu za vipaji maalumu sahau kujiunga UDSM.Cheki matokeo yako ya form four kwanza ulipata Nini,Kisha njoo form six ulipata Nini.Kichwa chako Kama hakiko consistent UDSM sahau tafuta vyuo vingine.Mfano form four ulipata division three form six ukapata division one .Katafute vyuo vingine Sio UDSM
 
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
13,107
Points
2,000
Upepo wa Pesa

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
13,107 2,000


UDSM ni chuo cha vipaji maalumu.Nafikiri unajua kuwa kuna shule za vipaji maalumu za serikali kama Mzumbe,iliboru,msalato,kibaha nk Kwa upande wa shule za vipaji maalumu za private ziko kama Marian ,nk.Huko huingia watoto wenye pass za juu mjinga mjinga hakanyagi.

Viko vyuo vikuu vya vipaji maalumu duniani vingine hujiita Triple A universities vikimaanisha Mtu anauejuiunga kwao anatakiwa kuwa na A tatu kwenye mitihani wa kidato cha sita.Vyuo kama Oxford,MIT,Yale nk

Kifupi UDSM ni chuo cha vipaji maalumu hiyo ndio tofauti ya Kwanza
Tofauti ya pili na vyuo vingine ni idadi ya uwingi wa ma Doctors na professors kwa kila kitivo.UDSM inao wengi kwa kila kitivo linganisha na vyuo vingine ujionee mwenyewe utofauti halafu angalia CV zao na CV za hao wa vyuo vingine.Chukua Almanac ya kila chuo ziko online cheki sifa za walimu kwa kila kitivo.UDSM imewatupa mbali.
Tutorial assistant UDSM hafundishi kazi yake kusaidia lecturers kuwafungia projector nk vyuo vingine anafundisha kozi hadi wa mwisho wa mwaka

safari ya kwenda UDSM mtoto anakiwa kusoma kweli kweli kuanzia form four afaulu pass za juu sana na akifika form six hivyo hivyo.
Huwezi kupata usipoteze muda.Wao huchukua Mtu kwa kujumkisha points zote za form four na six hawaangalii form six pekee ukiwa mkali form six form four ukawa ulikuwa chini wanakutema na kukutupa huko.Hawakuchukui.Wanachukua wawakili kichwani kuanzia form four hadi six .Nanda kaombe vyuo vingine sio UDSM ukitaka pitia wali
ochaguliwa uone kuanzia nyuma.Uzuri wao wote wanaowachagua huwapanga kwa kuanzia wa kwanza hadi wa mwisho kuchagua wakionyesha matokeo yao yote ya form four na six wazi.Wako wawazi sana unajiona wazi kuwa kama wamekukataa vigezo huna ushindani hukuuweza Narudia division three kama mbali na UDSM
Naombeni mumvumilie huyu mtu, ana mimba inampelekesha.
 

Forum statistics

Threads 1,342,677
Members 514,746
Posts 32,759,569
Top