Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mshahara wa askari polisi kwa kima cha chini ni sh ngapi kwa mwezi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salary Slip, Sep 3, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 18,302
    Likes Received: 15,820
    Trophy Points: 280
    Jamani mwenye kujua ni milioni ngapi polisi wa cheo cha chini kabisa analipwa atujuze.

    Inaonekana wanalipwa vizuri kuliko watumishi wote wa umma.

    Hii ni kutokana na moyo wao uliotukuka na wa kizalendo wa uchapaji kazi katika kiwango hiki cha juu.

    Bila shaka wanapendelewa kimaslahi kuliko watumishi wote wa umma.

    Naona serikali inawajali kwa kila kitu kama makazi bora, n.k.

    Bila shaka mauaji yataendelea ili kulinda maslahi yao mazuri wanayopata.
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    270,000/=.ila ukiua unapewa posho kama laki 3 hivi.
     
  3. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 18,302
    Likes Received: 15,820
    Trophy Points: 280
    Kumbe ndio hivyo, sikujua mwenzangu.Namimi ngoja nikaombe ajira.
     
  4. P

    Pamwinga New Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Basic salary ni 270,000 na posho 100,000. Hawana maana ndo maana kuua kwao ni kawaida, afu wote walioingia upolice wanastrec za kufail shule
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,678
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    Sifa kubwa ya askari polisi wa Tanzania ni ukatili, roho mbaya na kuacha kutumia akili kwani wanangoja kupokera amri tu then wanarusha risasi.Ndiyo maana katika jeshi hilo kigezo cha elimu siyo muhimu, watumikishe utakavyo hawawezi kulalamika, kuishi kwao kwenye vibanda vya mabati kama njiwa.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    Kwani ukilipwa million kumi(10) ndio uuwe watu,...hawana lolote ni roho ya mpinga kristo ndio inawasumbua hawa jamaa.
     
  7. M

    Mzee Kabwanga Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maadili hakuna nenda ktk vyuo vyao ndiyo utapata picha kamili hata uteuzi wa maafisa havizingatii weledi wowote kwasababu anayeteua naye hakuna vigezo vya utumishi vilivyofuatwa kwahiyo na yeye anazingatia anayemteua atafadika na yeye kwa namna anayoelewa.Hata matukio yanayotokea hayazingatii sheria inayomwongoza.
     
  8. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    operations kazi hizi za kuua raia wanapewa posho ya siku hiyo, pia misokoto ya bangi
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Na unapewa utrafic
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kweli maana bila bangi huwezi kuuwa kinyama kiasi hicho...
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,439
    Likes Received: 3,899
    Trophy Points: 280
    ya kuuwa.??
     
  12. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi hasira za mama anapogombana na baba huishia kwa watoto, siku hiyo mtoto anaweza kupata kichapo kinachozidi kosa alilofanya na ndivyo ilivyo hasira za polisi kwa serikali zinaishia kwa raia. Ndio maana unaona polisi wanadai rushwa kwa raia, wanaua raia, wanabambikia kesi raia, wanashiriki ujambazi, wanasumbua madereva barabarani nk . Polisi na wanajeshi hawana njia nyingine ya kudai maslahi yao kwa serikali hata kwa maandamano kwa vile wameshakula kiapo cha utii, njia pekee ni kukimbilia kwenye nguvu wanayofikiria ni dhaifu yaani raia au umma.
    Ninachowaambia hawa polisi waonevu waache kabisa tabia hii, umma umeshawachoka na siku moja nguvu ya umma itwatafuna mmoja baada ya mwingine. Kama wana madai ya msingi kwa serikali watumie njia nyingine na sio kuwadhuru raia.
     
  13. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,672
    Likes Received: 3,401
    Trophy Points: 280
    As long as serikali inaendelea kuajili askari ambao wamefail-div 0, tegemea unayoyaona. na sasa wamemwaga utitili wa failures hao, subiri, yatatokea mengi tu!
     
  14. bushland

    bushland JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2016
    Joined: Mar 6, 2015
    Messages: 4,129
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Wanalipwa laki 8 bana
     
  15. melkiorysaranga

    melkiorysaranga JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2016
    Joined: Jan 25, 2016
    Messages: 1,459
    Likes Received: 989
    Trophy Points: 280
    Mhhhhhh wee nae mimi sisemi
     
  16. k

    kinauche JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2016
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7,425
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Mwalimu wa shule za msingi anaishi kama malaika au shetani? Naomba kujua anaanza na kiasi gani.
     
  17. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2016
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Posho laki 3 posho hizi zilipanda kabla ya uchaguzi
     
  18. msigaji

    msigaji Senior Member

    #18
    Apr 3, 2016
    Joined: Dec 26, 2015
    Messages: 133
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nimeamini raia wengi hampendi polisi, hivi Bila uwepo wao Kweli tungekuwa salama, maana kibaka tu akikwapua unakimbilia kituoni hebu tuweni wazalendo
     
  19. vengu

    vengu JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2016
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 60
    kuna mijitu mijinga humu...hamna nchi duniani ambayo haina polisi
     
  20. bomouwa

    bomouwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2016
    Joined: Jun 19, 2014
    Messages: 1,105
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    "Humu" ukiwemo na wewe bila shaka.
     
Loading...