Hivi msanii Mirror yupo wapi siku hizi? Mbona kazi zake hatuzisikii

Shombe la Kisomali

JF-Expert Member
Jun 5, 2017
4,891
2,000
Habari za asubuhi guys..

Kuna huyu msanii almaarufu kama mirror nakumbuka miaka michache iliyopita kakimbiza sana na ngoma zake Kali na hata kwenye matamasha.

Baadhi ya ngoma zake Kali na zilizokimbiza ni hzi:-
* Mirror - one and only
* Mirror - nibembeleze
* Mirror - kidogo
* Mirror - nadata..

Actually jamaa alikuwa ananikosha sana hata kwa upande wa videos zake alikuwa very smart.

Miaka ya 2012,2013 even 2014 jamaa aliwika sana.
Wenye kufahamu kuhusu hili naomba watufahamishe, jamaa kapotelea/kakimbilia wapi
 

feyzal

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
5,365
2,000
Ngoma yake ya muda wote ninayo ikubali ni ile "Baby" dina hakika kama jina liko sahihi

"Oh baby leo kama nikikkuona nitafurahi"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom