Hivi mnajua kuwa kuna 'Moto' mkubwa unaendelea huko katika Uchaguzi Mkuu wa Uenyekiti wa Bodi ya Ligi TFF?

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
42,861
2,000
Ndio maana hakuna maendeleo ya moira nchi hii, hao wote watatu hawafai.

Ndio sasa nimewaelewa Wakenya kwa nini ligi yao huko nyuma walifikia kuikabidhi kampuni binafsi ndio iendeshe ligi, sasa nimewaelewa logic yao.
 

Gwele

JF-Expert Member
Jun 7, 2016
1,301
2,000
Ndio maana hakuna maendeleo ya moira nchi hii, hao wote watatu hawafai.

Ndio sasa nimewaelewa Wakenya kwa nini ligi yao huko nyuma walifikia kuikabidhi kampuni binafsi ndio iendeshe ligi, sasa nimewaelewa logic yao.
Sasa hao wakenya mkuu unaowasifu walitumia logic ligi yao ina mafanikio gani kiasi ya sisi Tanzania tujifunze toka kwao?
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
8,293
2,000
Mzee Mguto anaonekana akili yake imechoka, mara nyingi nikimsikiliza kwenye interviews mbalimbali huwa siridhishwi na majibu yake kwenye mambo mengi yanayohusu mpira wetu, yule mzee amepitwa na wakati apumzike tu, sioni sababu kuwaogopa hao wa Simba SC au Yanga SC, kwani wataongozwa na sheria kwenye majukumu yao.
 

nankumene

JF-Expert Member
Nov 12, 2015
6,290
2,000
huyo mguto hakwenda gaborone kweli? chaguzi zenye za TFF zina kanuni za kuzuia wengine kushiriki au kushinda
 

ChamasonMorisonBwalyason

JF-Expert Member
Dec 28, 2020
1,587
2,000
Ndio maana hakuna maendeleo ya moira nchi hii, hao wote watatu hawafai.

Ndio sasa nimewaelewa Wakenya kwa nini ligi yao huko nyuma walifikia kuikabidhi kampuni binafsi ndio iendeshe ligi, sasa nimewaelewa logic yao.
Hatuwezi kujifunza kwa kenya maan mpira wao uko chini kwa mambo yao ya kijinga hadi sasa ligi yao inaukata sijui tuige nini huko
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom