• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi mfungwa akifanya tena kosa kubwa akiwa magereza hukumu yake inakuwaje tena

wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,598
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,598 2,000
Yaani kwa mfano mfungwa ambae kashahukumiwa kifungo labda cha miaka kadhaa akiwa huku huko gerezani labda akafanya kosa kubwa tena zaidi ya lililomfunga je hukumu yake inaongezwa akiwa huko huko gerezani au anatolewa anapelekwa tena mahakamani anahukumiwa tena au anahamishwa tena gereza?
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,801
Points
2,000
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,801 2,000
ndani ya gereza kuna gereza jingine...ogopa sana
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
5,246
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
5,246 2,000
anapelekwa gereza la nyapara, na jina linabadilika na kua Aisha
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
8,188
Points
2,000
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
8,188 2,000
Yaani kwa mfano mfungwa ambae kashahukumiwa kifungo labda cha miaka kadhaa akiwa huku huko gerezani labda akafanya kosa kubwa tena zaidi ya lililomfunga je hukumu yake inaongezwa akiwa huko huko gerezani au anatolewa anapelekwa tena mahakamani anahukumiwa tena au anahamishwa tena gereza?
Anashitakiwa tena kwa mujibu wa sheria za nchi.

Kwa mfano kama ni mfungwa kwa kosa la wizi, akiua mwenzake atapelekwa mahakamani kwa murder case na taratibu zingine zitafuata, kama atabainika na hatia atahukumiwa kunyongwa kama kawaida

Magereza hawahukumu mtu, wao huweza kutoa adhabu endapo umetenda kosa la kinidhamu kwa mujibu wa sheria zao.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2017
Messages
1,822
Points
2,000
J

juma mpemba

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2017
1,822 2,000
Na Kama Ni kosa la kukimbia na akakamatwa au mengineyo..pale jela kunakua na mwanasheria wa jela hivo adhabu hutokana na kosa husika..either ile 1ya tatu ya kifungo chake kilichopunguzwa kufutwa na kutumikia full kifungo chake..au kupigwa rungu mpaka ana piga bao...mamaae...jelaaa ...na makosa mengine hupelekea mtu kupelekwa mahakamani na kuwa na kesi ya pili huku Ni mfungwa
 

Forum statistics

Threads 1,403,746
Members 531,345
Posts 34,432,910
Top