Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mbona huyu Mandela hamumsemi jamani?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Feb 12, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Haya kazi kwenu, Madiba kawakalisha hawa wake wote wawili katika kikao kimoja. Je imekaaje hii?

    [​IMG]

    Winnie Madikizela-Mandela (L) sits beside her ex-husband, South Africa's former president Nelson Mandela (C), and his wife Graca Machel (R) at the gallery during the opening of Parliament in Cape Town February 11, 2010.
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,129
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Note the body language, two worlds apart
     
  3. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hapo Winnie kaona anapoteza ni heri akae karibu na jamaa huenda chati yake itapanda.
     
  4. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Acha ushamba, unataka watu wakiachana basi.. waende kwa waganga kulogana? Wameshare maisha yao na sivibaya wakawa marafiki... baada ya matatizo yote, wanafamilia pamoja. Unamtazamo wakale sana wewe..Kumbuka ni karne gani.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,118
    Likes Received: 2,357
    Trophy Points: 280
    Hawa ni wasauz bana,mnapiga kelele kuhusu Zuma wote sawa......madem tu
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Mhhhhhh Madiba anadumisha mila :D kwi kwi kwi
     
  7. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,227
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Huyu mama Winnie did alot to keep Mandela's spirit alive when he was in prison. Kama binadamu, tena wise, ni ngumu sana kuifuta historia yote kwa sababu tu ya weakness ya ex wife wake. Kitandani mambo yalishakwisha ila sio katika maisha ambayo watu hawa wawili walipitia. Muacheni jamani akae kama mheshimiwa. By the way, umri ule si inaweza pita hata miezi kumi "mzee" hajaamka hata siku moja, labda kwa viagra? Glaca anapata nini sasa zaidi ya kumuogesha na kumsaidia kumlaza?
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,751
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    winnie si walisha achana kitambo??
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Du hata hivyo age imetake toll hapo; jamani kuna picha za Winnie za recent zaidi ya hii?
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,209
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    mbona hakuna tatizo hapo X winnie ,wife Graca no
     
  11. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    With no viagra ngoma juu tuu,huyo Madiba ni sport man no loose of energy till he die...acha ushabiki na kutangaza biashara za VIAGRA...by nature madiba yuko fit..Graca anapata kile roho pendezea yeye...
     
  12. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,582
    Likes Received: 5,697
    Trophy Points: 280
    Mazee, hata mimi nakushangaa unaposema "wake" wakati clearly unajua mmoja ni ex.
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mandela namheshimu kwenye yote, lakini la kushindwa kumsamehe winnie sikubaliani naye! ameweza kuwasamehe wazungu waliomtia ndani kwa 27 yrs.
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180

    Weye utasamehe ukimegewa wakati uko lupango?:confused:
     
  15. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #15
    Feb 12, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    I meant to say wanawake. samahani.

    Hata kama ni ex, nd'o uwakilishe pamoja namna hii?
    I was just asking.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 51,579
    Likes Received: 11,964
    Trophy Points: 280

    Mkuu mimi sioni tatizo hapo hasa ukichukulia kwamba Winnie na Mandela wana historia ya muda mrefu na pia wana watoto na wajukuu pamoja hata kama wameachana kitambo sasa sioni tatizo lolote la wao kukaa karibu karibu hadharani.
     
Loading...