Hivi Mbasha hana mshauri wa Mavazi, haya mapigo yake yanachekesha sana

LICHADI

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
3,446
2,000
Jamaa anahitaji mshauri wa mavazi la sivyo ukikutana nae usiku unaweza kukimbia
e.mbasha-20190225-0001.jpeg


Unaweza ukazani wichicrafti

Sent using Jamii Forums mobile app
 

TODAYS

JF-Expert Member
Apr 30, 2014
7,345
2,000
Amenikumbusha move ya marehemu kanumba kama lucifer
Hapo penyewe tayari amemuwakilisha mzee lucifer.
Ukifuatilia aina ya mavazi yanayovaliwa kwa uwakilishi wao hilo vazi lipo na hata la huyo mama kushoto kwake.


Ukipata video ya jz alipokiwa anaelezea nafasi yake wakati anavuka nafasi ya Freemasons nadhani kwenye zile lodge zao No. II utaona hizo mavazi.

NB. Kama sitakuwa nimekosea.
 

Hawachi

JF-Expert Member
Nov 25, 2018
12,040
2,000
Hapo penyewe tayari amemuwakilisha mzee lucifer.
Ukifuatilia aina ya mavazi yanayovaliwa kwa uwakilishi wao hilo vazi lipo na hata la huyo mama kushoto kwake.


Ukipata video ya jz alipokiwa anaelezea nafasi yake wakati anavuka nafasi ya Freemasons nadhani kwenye zile lodge zao No. II utaona hizo mavazi.

NB. Kama sitakuwa nimekosea.
Nimeshangaa mkuu maana vazi kama hili alivaa marehemu kanumba kwenye move yake ya kuelezea wafuasi wa Lucifer.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom