Hivi Maprof na PHD candidates wanapublish wapi paper Zao Bongo? | Page 47 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Maprof na PHD candidates wanapublish wapi paper Zao Bongo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Apr 9, 2015.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu sana kufuatilia PHD za US na Maprof wao..Aisee watu wanapigika sana paper zao kuwa published ktk journals za kueleweka.Watu wote wanapigika hadi wanaonyesha kiwango na weledi ndio wanapita.Si weupe,si wekundu,si wa njano na hata weusi..wengine hadi wanakimbilia kusema ni ubaguzi wa rangi..ila wakipita huwa wanaonyesha hiyo mambo haswa ktk real life.Hapa Bongo naona design km watu wanachukua tuu gamba..labda tuu km kuna siasa ndio zinawakwamisha.Kuna watu wa uchumi,Political science,vyuo vipya km vinapiga promo kwa staff wao fasta fasta fulani.Hivi kuna hizo journal ambazo haziwezi kuwa influenced kisiasa kweli?
     
  2. kantunta

    kantunta Member

    #921
    Mar 2, 2017
    Joined: Dec 30, 2016
    Messages: 16
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Nenda maktaba kuu ya Chuo kikuu cha Dar es salaam(UDSM),si rahisi kuwa online.
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #922
    Mar 4, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Kwanini ngumu hivyo? Its funny that,tafiti zenye maana Lana duniani ambapo pia wanapitisha jicho moja kupata pa kuanzia kufikiri zinakuwepo kirahisi sana. Sara km tafiti zenye haziwezi hats kufikia kiwango cha kupata patent bongo. Wanaficha mini au wanaficha aibu?
     
  4. jaji mfawidhi

    jaji mfawidhi JF-Expert Member

    #923
    Mar 4, 2017
    Joined: Feb 20, 2016
    Messages: 3,341
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    Zipo Lumumba,za kina Ndali-changu,Dr.Changamka, Dr. Herisoni Mwakyumb na Dr.Kigwengeleh
     
  5. m

    mzee wa kijiwe dar Member

    #924
    Mar 4, 2017
    Joined: Feb 28, 2017
    Messages: 35
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Hao Mapr .....tangu wapate elimu kupitia jasho la walala hoi wamesaidia nini kuwainua walala hoi.....paper wakiandika.......inaishia kabatini kwake...akikuletea si utaishia kufungua macho ujue aliye adui wako????halafu kipofu akiona njia si hatutakula vyake tena...sikiliza mada zao kwenye luninga utadua ni Mapro hawa wa kutegemewa ila kwenye propoganda mwanangu weeee......kijiwe hungara........ukiwajibu heeee cha moto utakiona tuwape pole....kama wapo mbona huyu profe wa sheria tanganyika amefumba mdomo mpaka sheria na katiba inanajisiwa mchana kweupe tena hadharani wakati akiwa na joho lake jeusi......tumuulize nani kamfumba mdomooooooo.hatuna maprooooo tulie wao ni waganga njaa .......washibe kwanza na kazi baadaye!!!!!!!!!!!!!@
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #925
    Mar 4, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapa kuna jamaa wananitia kinyaa. Wanafabya mambo ya kitoto. Wanafunzi was sasa hivinwatatisha. Hawa jamaa wanatetea roho kisiasa na kiuchumi kinyama hadi wanajidhalilisha sana. Sasa hivi hadi wanabchi wasio na shule wanawashangaa sana wanapofungua midomo.
     
  7. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #926
    Mar 24, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Vyeo vya ccm vinawaumbua PhD holders. Waliopata PhD sa kuja fanya kazi za kujidanganya
     
  8. e

    establishment JF-Expert Member

    #927
    Apr 2, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
  9. Elius Obadia

    Elius Obadia JF-Expert Member

    #928
    Apr 2, 2017
    Joined: Dec 11, 2015
    Messages: 444
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Itakuwa nanazipost ...Badoo
     
  10. e

    establishment JF-Expert Member

    #929
    May 29, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    Hizi taasis wenyewe ndo wanajiita THINK TANKS lakini ukiangalia academic profile zao unapata kigugumizi haswa, zimekaa kuilaji ulaji na tafiti/takwimu za kupika. Sidhani hata kama wanajua kuna THE STATISTICS ACT ya 2015 ambayo ukibambwa na data za kuunga-unga unaadhibiwa.
    ** Bongo bado sana.
     
  11. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #930
    May 29, 2017
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4,387
    Likes Received: 2,508
    Trophy Points: 280
    Njaa ikizidi ndo matokeo yake haya sasa.
     
  12. lusungo

    lusungo JF-Expert Member

    #931
    May 29, 2017
    Joined: Jan 4, 2014
    Messages: 17,591
    Likes Received: 7,844
    Trophy Points: 280
    Hahahah nimecheka sana
     
  13. l

    leaderofleaders Senior Member

    #932
    May 29, 2017
    Joined: Apr 25, 2017
    Messages: 129
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Yaani wewe ndio bure kabisa. Kwa hiyo unashauri tuwe tunafunga safari kuja maktaba ya chuo kusoma hizo tafiti? Au hujaelewa maana ya ku-publish?

    Swali: Kwa nini hazipo kwenye journals mitandaoni ili tuzisome na tuone michango yao katika taaluma zao?

    Huenda zipo maktaba kwenye makaratasi kwa kuwa zilikosa sifa ya kuwa published, au walicopy na kupaste za wataalamu wengine (plegiarism) hivyo wanaogopa kushtakiwa zikionwa mitandaoni

    Wapo ambao naona wame-publish na wameshauri mambo muhimu ya kutatua matatizo kwenye jamii ila mchango wao naona kama hauthaminiwi, au ni wao (wataaluma) wameshindwa kuwafikishia walengwa.
     
  14. simpasa 202

    simpasa 202 JF-Expert Member

    #933
    May 29, 2017
    Joined: Mar 3, 2017
    Messages: 248
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 60
    Vp marehemu chachage set chachage
     
  15. kantunta

    kantunta Member

    #934
    May 29, 2017
    Joined: Dec 30, 2016
    Messages: 16
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 5
    Ni vema ukaelewavizuri chanzo cha huo mchango kabla ya kuupuuza . Huo mchango ulikuwa mahususi kwa mtu aliyetaka kujua ni wapi anaweza kuipata Thesis ya PhD ya muhitimu 'fulani' wa UDSM.
     
  16. l

    leaderofleaders Senior Member

    #935
    May 30, 2017
    Joined: Apr 25, 2017
    Messages: 129
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Sidhani kama unaweza kutunukiwa PhD kabla huja-publish kwenye Journal. Sasa tunachouliza hapa ni kwamba...baada ya kupata hiyo PhD tafiti zao huwa wanapeleka wapi ili tuzisome? Maana kazi ya mtu mwenye PhD ni kutoa ushauri wa kitaalamu, kufundisha, na kufanya tafiti.

    I stand to be corrected.
     
  17. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #936
    Jun 19, 2017
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 15,110
    Likes Received: 6,663
    Trophy Points: 280
    PhD 17 za BOT.
     
  18. e

    establishment JF-Expert Member

    #937
    Jun 22, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    Tafiti vs Teuzi
     
  19. e

    establishment JF-Expert Member

    #938
    Jun 28, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    wasomi uchwarra
     
  20. e

    establishment JF-Expert Member

    #939
    Jul 1, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    Ipo haja bya kupitia upya hizo PhDs
     
  21. s

    senzighe JF-Expert Member

    #940
    Jul 1, 2017
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 80
    Kichekesho na kioja kwa std 7 kuulizia ma prof. na ma Dk wanapo publish paper zao.
     
Loading...