Hivi Maprof na PHD candidates wanapublish wapi paper Zao Bongo? | Page 46 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Maprof na PHD candidates wanapublish wapi paper Zao Bongo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicholas, Apr 9, 2015.

  1. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2015
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu sana kufuatilia PHD za US na Maprof wao..Aisee watu wanapigika sana paper zao kuwa published ktk journals za kueleweka.Watu wote wanapigika hadi wanaonyesha kiwango na weledi ndio wanapita.Si weupe,si wekundu,si wa njano na hata weusi..wengine hadi wanakimbilia kusema ni ubaguzi wa rangi..ila wakipita huwa wanaonyesha hiyo mambo haswa ktk real life.Hapa Bongo naona design km watu wanachukua tuu gamba..labda tuu km kuna siasa ndio zinawakwamisha.Kuna watu wa uchumi,Political science,vyuo vipya km vinapiga promo kwa staff wao fasta fasta fulani.Hivi kuna hizo journal ambazo haziwezi kuwa influenced kisiasa kweli?
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #901
    Feb 2, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Wewe unayejiita shahidi, unampa msikilizaji kazi ya kutafuta ushahidi ili akutetee wewe?Kweli logic yako ni ya nyumbu.Ndio maana huwezi ona shida hapa.Watanzania mmekuwa kama shamba la shetani na mifugo yake.
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #902
    Feb 2, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Hoja ipi sasa nilete zaidi ya thread?Wewe uliyeingia kwa mbwembwe ndio unatakiw aukaze makalio, ulete ushaidi wa wazi mezani na sio kuniambia upo chumbani kwa jirani yako.Unatakiw auache shambulia waleta mada.Ila jibu hoja zao .Kama huwezi jitoe tuu hata bila kuaga kama wengine. PAPER MOJA YA MKUMBO NIMEISOMA YOTE HARAK HARAKA TUU,NIMEONA UJINGA ULE ULE AMBAO HUWA ANAONGEA KATIKA MIDAHALO.HE IS PLAYING TOO GENERAL AND POLITICALLY CORRECT.Kwa lugha nyingine anacheza kotekote na jumla jumla sana, kwa kiasi hayupo specific enough to come up with more than obvious.
     
  4. y

    yamindinda JF-Expert Member

    #903
    Feb 2, 2017
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    umejuaje kama ni ujinga......wakati imekuwa accepted kwenye scientific journal......paper huwa critisized kwa paper....mkuu unazidi kuonesha ukilaza wako
     
  5. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #904
    Feb 2, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Sasa nikusaidiaje?Hujaona sababu ya mimi kuita ujinga kwa vile huna huo ulewa.Ila povu linakutoka kutaka okoa roho yako na hao unaotaka watetea. Sasa ziweke hizo scinetific journals ingawa English yako hapa ni shida,ulipaswa ziita something kama Science Journals au namna nyingine.
     
  6. emperor

    emperor Senior Member

    #905
    Feb 2, 2017
    Joined: Dec 3, 2013
    Messages: 154
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Unayoyasema ni sahihi ila pia epuka ku generalize mambo. wapo wasomi wengi tu Tanzania ambapo wame publish to the most respected journals. mifano ipo mingi. ila linapokuja swala la ulinganifu, then wengi wao huwa hawatambui nini maana ya kuwa Dr.
     
  7. y

    yamindinda JF-Expert Member

    #906
    Feb 2, 2017
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Science Journal au Scientific Journal?????
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #907
    Feb 2, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Wewe unachagua nini? Hembu cheki dictionary yako.Ndio uje hapa.
     
  9. y

    yamindinda JF-Expert Member

    #908
    Feb 2, 2017
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    hoja zimekwisha
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #909
    Feb 2, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Aisee upo too stupid kwa mtu kupoteza muda na wewe,huoni hata thamani ya hoja na hivyo ni vigumu kuona hasara.Wewe ni wa kuchapa viboko.Bahati mbay sana CCM imewalea sana.Sasa na nyie mnajiona mnajua na kwa vile hamna maadili mnaweza simama madhabahuni na kubishana mkiwa na makosa ili kujitetea bila kutoka hapo madhabahuni.
     
  11. y

    yamindinda JF-Expert Member

    #910
    Feb 2, 2017
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    Matusi ni dalili ya kuishiwa hoja kichwani
     
  12. kivava

    kivava JF-Expert Member

    #911
    Feb 2, 2017
    Joined: Apr 2, 2013
    Messages: 4,988
    Likes Received: 3,413
    Trophy Points: 280
    Nitaisoma wapi andishi la Matumizi mbadala wa sharubati ya Mabibo aliyoandika Mkemia na kutunikiwa PhD?
     
  13. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #912
    Feb 9, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    KW vile umekuja na kipya hapa. Hujajiliza kama kweli hujaanza chosha?
     
  14. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #913
    Feb 9, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Akitoka kubeti atakuambia yeyeni mtaalamu wa michezo ya bahati nasibu.
     
  15. e

    establishment JF-Expert Member

    #914
    Feb 19, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    Wasomi wetu jitokezeni mjibu hoja
     
  16. e

    establishment JF-Expert Member

    #915
    Feb 22, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    Msomi anaibuka kuelezea uchaguzi mdogo wa madwani halmashauri ya Kaliua. Next week anaalikwa I-FM kuelezeaAzimio la Arusha.
     
  17. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #916
    Feb 22, 2017
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Ni shida.
     
  18. Victor wa happy

    Victor wa happy JF-Expert Member

    #917
    Feb 22, 2017
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 8,299
    Likes Received: 5,213
    Trophy Points: 280
    Kuna PhD candidate karibu miaka Sita Sasa sijui at Amaliza lini, yupo humu anapenda sana jukwaa la jamii intelligence
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #918
    Feb 28, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Hawajitambui wakla kujua to time ya ujinga imeisha.
     
  20. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #919
    Mar 1, 2017
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 25,132
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    HUwa wanazichukulia mahakamani.Sijui mahakimu wanajua hayo material? Ndio shida ya kuwa na waziri ana PHD ila akili ya bundi eti anatala futa Taasisi Kwa vile kaingia msema kweli. Kwa mwendo huu Akina Daudi wakiwa karibu hizi na meza kuu wanapewa PHD kama rushwa ili wawaite meza kuu aina ya madr na mapr tulio nao.
     
  21. e

    establishment JF-Expert Member

    #920
    Mar 2, 2017
    Joined: Jun 27, 2015
    Messages: 314
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 80
    PhD zimekuwa za ovyo sana siku hizi. ukijaribu ku-google zaidi ya kukuta hilo jina facebook basi utalikuta wikipedia.
     
Loading...