Hivi mapenzi yana uhusiano gani na MAVAZI?


Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 439 180
Kwa muda mrefu nimechunguza sana juu ya uhusiano wa MAVAZI na MAPENZI(LOVE).Nimegundua wapendanao wengi wa kiume na kike hupenda sana kuvaa mavazi yanaleta mvuto kwa namna moja au nyingine,na hili pia hutokea sana kwa wapendanao wachanga,utakuta mtu amempata girlfriend/boyfriend mpya basi kazi ya kwanza ni kwenye mavazi.Lakini kuna kitu kinachonipa maswali ya kujiuliza juu ya masuala ya Mavazi ndani ya Love ni kwamba ni kweli mvulana/mwanaumme na msichana/mwanamke akichuja kwenye mavazi mapenzi/upendo nayo pia huchuja? Hapa kuna aina mbili za Love

TRUE LOVE na FALSE LOVE(penzi danganyadanganya,je ni ipi kati ya hizo inayoapply kwenye mavazi zaidi?

Bila shaka wengi tutajifunza hapa kadiri ya uzoefu wa wachangiaji.

Nakaribisha maoni.

Thanks
Papa Mopao
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
52
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 52 145
..........Mavazi yana sehemu yake katika mapenzi,inategemea hapa mtu unapenda mpenzi wako avae mavazi gani ili muendane.
Mavazi yanaweza kumfanya mpenzi wako uturn on au off kwenye penzi.
Honey wako akiwa mtanashati na amevaa pamba za maana unajisikia vizuri hata kumtambulisha mbele za watu.
Imagine mtu amevaa ovyo ovyo si utaona aibu kumtambulisha mbele za watu?
Hivyo mavazi yana nafasi sana katika penzi, ukifanya mchezo unaweza kukimbiwa kisa hujui kuvaaa. Ndio maana watu mkiwa wapenzi ni vizuri kushauriana jinsi gani mvae ili couple yenu ionekane ina mvuto.
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
mavazi yanamata sana kwani unavyovyaa ndivyo utakavyo shukuliwa ukiwasmart utapewa heshima ukivyaa hovyo the same watu watakuchulia hivyo kila mwanamke na kila mmwanaume anapenda mtu smart kimavazi kwani ukivaa vizuri uzuri unaongezeka
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,287
Likes
64
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,287 64 145
..........Mavazi yana sehemu yake katika mapenzi,inategemea hapa mtu unapenda mpenzi wako avae mavazi gani ili muendane.
Mavazi yanaweza kumfanya mpenzi wako uturn on au off kwenye penzi.
Honey wako akiwa mtanashati na amevaa pamba za maana unajisikia vizuri hata kumtambulisha mbele za watu.
Imagine mtu amevaa ovyo ovyo si utaona aibu kumtambulisha mbele za watu?
Hivyo mavazi yana nafasi sana katika penzi, ukifanya mchezo unaweza kukimbiwa kisa hujui kuvaaa. Ndio maana watu mkiwa wapenzi ni vizuri kushauriana jinsi gani mvae ili couple yenu ionekane ina mvuto.
vipi ''HONEYMOON'' imekwisha?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
..........Mavazi yana sehemu yake katika mapenzi,inategemea hapa mtu unapenda mpenzi wako avae mavazi gani ili muendane.
Mavazi yanaweza kumfanya mpenzi wako uturn on au off kwenye penzi.
Honey wako akiwa mtanashati na amevaa pamba za maana unajisikia vizuri hata kumtambulisha mbele za watu.
Imagine mtu amevaa ovyo ovyo si utaona aibu kumtambulisha mbele za watu?
Hivyo mavazi yana nafasi sana katika penzi, ukifanya mchezo unaweza kukimbiwa kisa hujui kuvaaa. Ndio maana watu mkiwa wapenzi ni vizuri kushauriana jinsi gani mvae ili couple yenu ionekane ina mvuto.
WELL SAID PRETA AAAH PRETTY!!! heri ya mwaka mpya jamani!!!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
439
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 439 180
..........Mavazi yana sehemu yake katika mapenzi,inategemea hapa mtu unapenda mpenzi wako avae mavazi gani ili muendane.
Mavazi yanaweza kumfanya mpenzi wako uturn on au off kwenye penzi.
Honey wako akiwa mtanashati na amevaa pamba za maana unajisikia vizuri hata kumtambulisha mbele za watu.
Imagine mtu amevaa ovyo ovyo si utaona aibu kumtambulisha mbele za watu?
Hivyo mavazi yana nafasi sana katika penzi, ukifanya mchezo unaweza kukimbiwa kisa hujui kuvaaa. Ndio maana watu mkiwa wapenzi ni vizuri kushauriana jinsi gani mvae ili couple yenu ionekane ina mvuto.
kweli kabisa Pretty,nakubaliana na wewe hata hilo nimeliona,lkn kwa upande mwingine hakuna udanganyifu wowote unaofanyika katika ndani ya mapenzi,je hilo lipo katika jamii?
 
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
533
Likes
1
Points
35
Age
43
tgeofrey

tgeofrey

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
533 1 35
Mapenzi hayana uhusiano wowote na mavazi zinaa ndio inauhusiano na mavazi. Ndio maana wanyama hawana nguo
 

Forum statistics

Threads 1,238,343
Members 475,888
Posts 29,316,978