Hivi mamlaka zipo wapi Dr.Slaa kupigwa mikwara ya kufanya mkutano,na CCM kushabikia?

Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
HIvi najiuliza hawa masalia na maCCM waliokuwa akishabikia Dr.Slaa kutishiwa fanya mikutano kule ukanda wa magharibi(mikoa ya kigoma,shinyanga etc).Ni sheria gani inayowapawahuni au chama ngine nguvu ya kuwanyima wengine haki yao?

Msajili wa vyama alikuwa wapi na anafanya nini?Je hakuona shida popote?Vipi wasemaji wa polisi,serikali yenyewe, msajili wa magazeti na wengine ambao walikuwa wakishabikia badala ya kukemea?NImesubiri sana nisikie lolote ktk hizi mamlaka au hata conventional wisdom ktk media na jamii ,bahati mbaya sijaona.Zitto naye pia sijamsikia akikemea au kukana hilo.

Pongezi kwa CDm kutoingia ktk fear na terror ya hawa mashetani,na magaidi walioanza eneza chukia.


NI tanzania tuu unaweza ona huu ujinga.
 
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
173
Points
0
K

kitakali kiwofu

Senior Member
Joined Oct 3, 2013
173 0
hizo mamlaka zipo kutetea wabakaji kama kapuya na genge lake! Lakin muda si mref yatakisha haya
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,289
Points
2,000
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,289 2,000
mada ya kipuuzi kabisa hii
karibuni headless wa Lumumba..kinachoongelewa hapa beyond kiwango cha sanity walichonacho maCCM wote.

-Sasa km polisi walikuwa na kazi walikwenda fanyanini ktk mkutano wake kigoma?
 
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
2,012
Points
1,195
N

notradamme

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
2,012 1,195
ah... mbege za asubuhi+frustrations
 
kaole

kaole

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
237
Points
0
kaole

kaole

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
237 0
HIvi najiuliza hawa masalia na maCCM waliokuwa akishabikia Dr.Slaa kutishiwa fanya mikutano kule ukanda wa magharibi(mikoa ya kigoma,shinyanga etc).Ni sheria gani inayowapawahuni au chama ngine nguvu ya kuwanyima wengine haki yao?

Msajili wa vyama alikuwa wapi na anafanya nini?Je hakuona shida popote?Vipi wasemaji wa polisi,serikali yenyewe, msajili wa magazeti na wengine ambao walikuwa wakishabikia badala ya kukemea?NImesubiri sana nisikie lolote ktk hizi mamlaka au hata conventional wisdom ktk media na jamii ,bahati mbaya sijaona.Zitto naye pia sijamsikia akikemea au kukana hilo.

Pongezi kwa CDm kutoingia ktk fear na terror ya hawa mashetani,na magaidi walioanza eneza chukia.


NI tanzania tuu unaweza ona huu ujinga.
Haya kalale wajinga wenzio wenye upofu kama wewe watakuja kukusupport muda si mrefu
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,114
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,114 2,000
mamlaka gani ziache kazi ya kujenga nchi na kuwatumikia watz zianze kuhangaika na mzinifu?
Hata kama hauna nidhamu, ficha mapungufu yako unapokuwa kwenye hadhira, DR ama ana umri kama wa baba yako na kama unalingana naye basi wewe ni moja kati ya failures kwenye maisha, japo nakupa pole sababu ni mfumo mbovu wa utawala wa ccm ndio umesababisha watu wengi kama nyie kuishi maisha ya ufukara na upweke wa kupindukia.
 
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
2,821
Points
1,250
Mtamile

Mtamile

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
2,821 1,250
Unaulizia mamlaka gani Policcm au RedBrigade?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,198
Points
2,000
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,198 2,000
Hata kama hauna nidhamu, ficha mapungufu yako unapokuwa kwenye hadhira, DR ama ana umri kama wa baba yako na kama unalingana naye basi wewe ni moja kati ya failures kwenye maisha, japo nakupa pole sababu ni mfumo mbovu wa utawala wa ccm ndio umesababisha watu wengi kama nyie kuishi maisha ya ufukara na upweke wa kupindukia.
kamwambie kwanza slaa afiche mapungufu yake kwa kuacha zinaa na kurudisha mke wa mtu aliyempora. na mbowe aache kuwapa wabunge viti maalum mimba zisizotarajiwa
 
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2013
Messages
2,549
Points
1,250
Leomimi

Leomimi

JF-Expert Member
Joined May 20, 2013
2,549 1,250
Mfanye u.p.u.m.b.avu wenu kutegemea mamlaka piga tu uyo babu ikibidi wa nini.
 
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Messages
7,038
Points
2,000
chikutentema

chikutentema

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2012
7,038 2,000
Wanatetea wezi na wabakaji, kama Zitto angekuwa na uchungu na CDM kama alivyokuwa anasema angewakemea hawa watu, ila kwa kuwa ni watu wanaofanya kazi yake hawezi
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,173
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,173 2,000
usiogope kamanda ndiyo siasa zilivyo hata kikwete hupopo lewa mawe itakuwa vibango tena vichafu vichafu..
mbona kikwete tulishamchimba biti asikanyage Atown kipindifulani..
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,198
Points
2,000
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,198 2,000
Wanatetea wezi na wabakaji, kama Zitto angekuwa na uchungu na CDM kama alivyokuwa anasema angewakemea hawa watu, ila kwa kuwa ni watu wanaofanya kazi yake hawezi
vipi hawa wanaopora mamilioni ya ruzuku ya chama wanaenda kuvinjari na mahawara ulaya na wengine wanaenda kununua majumba dubai (slaa na mbowe)
 
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
2,125
Points
2,000
N

Naytsory

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
2,125 2,000
Haya kalale wajinga wenzio wenye upofu kama wewe watakuja kukusupport muda si mrefu
Unafikiri hata wewe una akili? Mwenye akili timamu hatukani ovyo. Ni walevi na vichaa tu, hufanya hivyo.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,114
Points
2,000
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,114 2,000
kamwambie kwanza slaa afiche mapungufu yake kwa kuacha zinaa na kurudisha mke wa mtu aliyempora. na mbowe aache kuwapa wabunge viti maalum mimba zisizotarajiwa
It is interesting, umejiunga humu tarehe kumi na tano mwezi jana lakini uko very fluent kwenye matusi yaliyozoeleka humu ndani, au ulikuwa unaingia kama guest kwa kipindi kirefu sana.

Binafsi hata mimi sipendezwi na tabia hizo lakini mbona sikuoni japo ukikemea kwa namna hii hii matendo ya Kapuya? Kinana na Ma concubine wake wanaoingia nchini kupitia KIA kwa kukiuka taratibu nyingi za idara ya uhamiaji, au basi PINDA (nadhani unajua mahusiano yake na Madam Wema, n.k), au Lowasa basi hasa mke wake (unazijua kadhia zake) n.k

Lakini unapoonekana kuingiza haya mambo tena kwenye thread isiyo na mahusiano nayo, kwa kweli unajidharirisha kwa kiwangu kikubwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,324,624
Members 508,740
Posts 32,168,262
Top