Hivi Makamba anawaza nini?Hii ya juzi amenishangaza! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Makamba anawaza nini?Hii ya juzi amenishangaza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kizazi kipya, Jan 31, 2011.

  1. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yusuph Makamba Katibu mkuu wa CCM amenishangaza.Ilikuwa wakati akihojiwa na waandishi wa habari katika maandalizi ya sherehe za kuzaliwa kwa CCM.Ni pale aliposema eti lengo kuu la CCM ni kushinda uchaguzi na kuchukua dola basi.Makamba hakugusia kama CCM ina lengo lolote la kubadili maisha ya mtanzania.Hilo halipo katika CCM.kweli CCM haitufai........tunapaswa kufanya kitu.
     
  2. babaT

    babaT Member

    #2
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee wa watu kajichokea mpaka akili
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,354
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Yule mzee ameishiwa hata ya kuongea masikini!!!
     
  4. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #4
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    KK, Hata mimi nilimsikia, nikajiuliza hivi ni kweli hilo ndio lengo la msingi la CCM. Kama ni hivyo nadhani hatuhitaji tena malaika atoke mbinguni aje kutuambia kuwa CCM imekufa sasa.
     
  5. M

    MFILIPINO Senior Member

    #5
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo siku atajuta lets wait!
     
  6. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #6
    Jan 31, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Halafu likaanza kuimbisha kwaya!? Senile dementia bila shaka.
     
  7. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,821
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kama hujui njia unakamata usukani wa nini?? ccm wakijashtuka watajikuta katikati ya pori wasijue njia ya kutokea kwa viongozi wenye maono ya namna hii..
     
  8. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndio maana mpaka sasa tz bado tu nyuma kimaendeleo,ccm hailengi kumsaidia mtz badala yake inawaza kuchukua dola.
     
  9. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanapoendelea kuboronga ndiyo wengine wanachukua nafasi,hukumu ni 2015.
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,954
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Kwakuongeza tu pia nilimsikia akisema kua eti kiongozi ambaye hata kidhi mahitaji ya mwananchi basi hana nafasi ndani ya CCM kua kiongozi! sasa hii si kama kula matapishi yake mwenyewe? hizo ahadi walizomuahidi mwananchi je wameshaanza kuyatimiza? Danganya toto halafu akaanza kucheza ile ngoma za kwao mbele ya wale watoto jamani Mkamba kiboko!
     
  11. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,656
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi mwanajeshi mawazo yake ni kushinda haijalishi kaua wangapi njiani.
     
  12. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbukeni ndie mtendaji mkuu wa CCM tena kinaongoza dola. Pia mwenyekiti wake JK (tena Rais) aliwahi kuulizwa kwanini Tanzania ni maskini ilhali ina raslimali nyingi akajibu :hata mimi sijui" hahaha sicheki kwa kufurahi ila nasikitika mwenyekiti na katibu wake hawajui watendalo.. Mungu atusaidie
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na hilo neno dola,anamaanisha wakishaishika waitumie vizuri kuhakikisha kwamba wanajiweka salama ili waweze kutunyonya vizuri,kweli anaturudisha kwenye enzi za machifu,waendelee kumwacha huyu mzee maana anawamaliza taratibu kwa kutokujua kuzisoma alama za nyakati
     
  14. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,222
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hivi kati ya Makamba na Tambwe Hizza nani zaidi kwa kupwaya?
     
  15. J

    Jikombe Senior Member

    #15
    Jan 31, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yap. Mzee kaongea ukweli. kwani ndo lengo la chama chake. Na hili ni kweli kabisa kwani hakuna maendeleo kwa taifa. Mzee kasema ukweli, tumpongeza kwa ukweli wake.
     
  16. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ahhhh!!!
    Mnamjadili mtu ambaye ashazeeka kiakili na mawazo......Wazee kama makamba hawana mawazo ya kuongoza nchi katika dunia ya utandawazi now...mambo yamebadilika sana
    LABDA....Kama unataka ushauri kama wa kuoa au wa mambo ya familia unaweza kumcheki
     
  17. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Wenzake yanawatokea puani? bado zamu ya ccm itafika tu.
     
  18. l

    leftbrain Member

    #18
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana
     
  19. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,877
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    huyo mzee sio mzima, hata kwenye kipindi cha kampeni yao alikua anaropoka ropoka bila kufikiria madhara ya maneno yake
     
  20. BJEVI

    BJEVI JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,360
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jamani uzee kiboko,ni kushindwa kutambua tu .ukiona uzee unaizidi akili yako na hekima ulionao kwa watu nenda kwa wjukuu punzika.
     
Loading...