Hivi majipu yameisha kweli?


M

Mr. Verossa

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
539
Likes
207
Points
60
Age
28
M

Mr. Verossa

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
539 207 60
Nimeyamiss sana majipu yanayotumbuliwa na mkuu wa kaya naona kimya kimetawala inamaana majipu yameisha kweli?
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
246
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 246 160
Subiri utumbuliwe wewe au wako wa karibu kama mzazi au ndugu ndiyo utaona raha yake
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
anaogopa kutumbuliwa nayeye
 
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
901
Likes
494
Points
80
DALA

DALA

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
901 494 80
nimeyamiss sana majipu yanayotumbuliwa na mkuu wa kaya naona kimya kimetawala inamaana majipu yameisha kweli?
Urais siyo kazi ya siku mbili. Inahitaji hazina kubwa ya hekima ili kubaki kwenye mstari. Inahitaji mikakati endelevu zaidi ya yote maono.

Hakukua na maono kwenye maamuzi tajwa
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Anayatadhimini majibu salia
 

Forum statistics

Threads 1,237,717
Members 475,675
Posts 29,298,378