Hivi maadui hawa tumweweza kuwatokomeza kwa kiasi gani? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi maadui hawa tumweweza kuwatokomeza kwa kiasi gani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by harakat, Nov 3, 2011.

  1. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Baba wa Taifa jf nyerere alitambua kwamba
    MARADHI
    UJINGA
    umasikini
    Ni maadui zetu lakini cha kushangaza
    mpaka sasa maadui zetu hawa wameendelea kuwa
    nasi hadi hivi leo ndio maana utakuta wabunge wetu wanatibiwa
    huko India maradhi haya sio kitu kingine
     
Loading...