Hivi kwenye CCM tunaweza kuja kumpata kiongozi mwenye kariba ya Mandela?


Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,783
Likes
782
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,783 782 280
Kama kuna kitu nimekuwa nikitafakali siku hizi tunavyoomboleza kifo cha Madiba, ni kuangalia kama hata siku moja ikatokea CCM ikapata mtu mwenye kariba ya Mandela kwenye uongozi wake!

Mandela alikuwa mtu jasiri na anayesimamia kitu alichokuwa akikiamini na mtu mwenye msamaha wa hali ya juu na huruma, hivi huku kwetu, na haswa CCM inaweza kutokea akawepo kiongozi mwenye moyo huo? Tunaona jinsi wana CCM wanavyochukulia vitu, mfano kutokana na imani ya CCM, ukiwa upinzani ni adui unaye stahili kifo! Kweli itakuja tokea siku ambayo moyo wa Nelson Mandela utamvaa kiongozi wa CCM japo mmoja?

Kwa hali ya kawaida, ingetokea mimi ningekuwa kiongozi, ningewajali saana watu wangu, nadhani kisiasa CCM wanafikili kuwa wanawajali saana watu, je inapofikia kuwauwa au kuwatesa raina wako kwa mwanvuli wa kulinda amani, hivi kweli viongozi wa CCM wanakuwa wamelogwa? Mandela alisacrifice ili watu wake wawe huru, huku kwetu na chama chetu hiki kilichoshika hatamu ingeweza kutokeea hata siku moja, assume kama na sisi tungekuwa under upathaied? Nadhani hiyo ingekuwa loop hole ya baadhi ya familia "kupiga"!

Things happens for special reasons and bacomes a special lesson! Hebu viongozi mliopo madarakani mjifunze the way mnavyotakiwa kuendesha nchi, think others before yourself, hiyo ndio iwe spirit ya uongozi! Hili haswa linawahusu CCM, waachane na mtindo wa kusingizia kesi, kuuwa kama wanauwaga, kutesa watu, kuiba, n.k.

Nawasilisha
 
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
762
Likes
1
Points
0
mzee wa miba

mzee wa miba

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
762 1 0
Kama kuna kitu nimekuwa nikitafakali siku hizi tunavyoomboleza kifo cha Madiba, ni kuangalia kama hata siku moja ikatokea CCM ikapata mtu mwenye kariba ya Mandela kwenye uongozi wake!

Mandela alikuwa mtu jasiri na anayesimamia kitu alichokuwa akikiamini na mtu mwenye msamaha wa hali ya juu na huruma, hivi huku kwetu, na haswa CCM inaweza kutokea akawepo kiongozi mwenye moyo huo? Tunaona jinsi wana CCM wanavyochukulia vitu, mfano kutokana na imani ya CCM, ukiwa upinzani ni adui unaye stahili kifo! Kweli itakuja tokea siku ambayo moyo wa Nelson Mandela utamvaa kiongozi wa CCM japo mmoja?

Kwa hali ya kawaida, ingetokea mimi ningekuwa kiongozi, ningewajali saana watu wangu, nadhani kisiasa CCM wanafikili kuwa wanawajali saana watu, je inapofikia kuwauwa au kuwatesa raina wako kwa mwanvuli wa kulinda amani, hivi kweli viongozi wa CCM wanakuwa wamelogwa? Mandela alisacrifice ili watu wake wawe huru, huku kwetu na chama chetu hiki kilichoshika hatamu ingeweza kutokeea hata siku moja, assume kama na sisi tungekuwa under upathaied? Nadhani hiyo ingekuwa loop hole ya baadhi ya familia "kupiga"!

Things happens for special reasons and bacomes a special lesson! Hebu viongozi mliopo madarakani mjifunze the way mnavyotakiwa kuendesha nchi, think others before yourself, hiyo ndio iwe spirit ya uongozi! Hili haswa linawahusu CCM, waachane na mtindo wa kusingizia kesi, kuuwa kama wanauwaga, kutesa watu, kuiba, n.k.

Nawasilisha
Abdulhaman Kinana anafaa kuwa mfano wa Mandela
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,783
Likes
782
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,783 782 280
Kikwete pia amefuata nyayo za Mandela
Ulimboka akikusikia atazimia, hivi Mandela angeweza kumuulimboka mtu wakati alikuwa anang'ang'ania gerezani ilimradi mambo yende sawa kwa raia wenzake!
 
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2012
Messages
6,904
Likes
356
Points
180
Age
34
M

m4cjb

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2012
6,904 356 180
Lukuvi anafaa sana..
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,941
Likes
311
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,941 311 180
Mkuu kila zama ina vitabu vyake
Unajaribu kufanisha vitu viwili tofauti sana kuyaka atokee kiongozi kama Madiba kwenye ulimwengu wetu wa leo

Nyerere ndio kaliba ya akina mandela lakini hatakuja kutokea mtu kama Luther King USA maana zama zao zimepita

Au kwa maono yako na kwa jinsi ya swali lako unadhani mtu huyo anaweza kutokea nccr au tlp au cdm?
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,783
Likes
782
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,783 782 280
Mkuu kila zama ina vitabu vyake
Unajaribu kufanisha vitu viwili tofauti sana kuyaka atokee kiongozi kama Madiba kwenye ulimwengu wetu wa leo

Nyerere ndio kaliba ya akina mandela lakini hatakuja kutokea mtu kama Luther King USA maana zama zao zimepita

Au kwa maono yako na kwa jinsi ya swali lako unadhani mtu huyo anaweza kutokea nccr au tlp au cdm?
Sio lazima uongelee mambo ya upigania uhuru, i meant spirit, kama ya kusamehe, kutokuwazulu wenzio n.k.
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,783
Likes
782
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,783 782 280
Lukuvi anafaa sana..
Team Lukuvi si ni sawa na Team Mwigulu a.k.a mabomu! Si ndio masterplan ya utetezi wa ulipuaji wa mabomu! Imagine mwingine yuko tayari kufa kwa ajiri ya wenzie huku kwetu wako tayari kuuwa kila mtu ili wale! MMMH!
 
MTENGETI

MTENGETI

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,365
Likes
142
Points
160
Age
28
MTENGETI

MTENGETI

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,365 142 160
Kwa maccm hakuna hata mmoja ina maana ww mleta uzi hujui kuwa maccm hakuna mwenye moyo wa nyama na damu? Maccm yote yana mioyo ya nzege kali ! Swine kabisa maccm
Team Lukuvi si ni sawa na Team Mwigulu a.k.a mabomu! Si ndio masterplan ya utetezi wa ulipuaji wa mabomu! Imagine mwingine yuko tayari kufa kwa ajiri ya wenzie huku kwetu wako tayari kuuwa kila mtu ili wale! MMMH!
 
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
249
Likes
0
Points
0
MAN FROM PAWAGA

MAN FROM PAWAGA

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
249 0 0
Kama kuna kitu nimekuwa
nikitafakali siku hizi tunavyoomboleza kifo cha Madiba, ni kuangalia
kama hata siku moja ikatokea CCM ikapata mtu mwenye kariba ya Mandela
kwenye uongozi wake!

Mandela alikuwa mtu jasiri na anayesimamia kitu alichokuwa akikiamini na
mtu mwenye msamaha wa hali ya juu na huruma, hivi huku kwetu, na haswa
CCM inaweza kutokea akawepo kiongozi mwenye moyo huo? Tunaona jinsi wana
CCM wanavyochukulia vitu, mfano kutokana na imani ya CCM, ukiwa
upinzani ni adui unaye stahili kifo! Kweli itakuja tokea siku ambayo
moyo wa Nelson Mandela utamvaa kiongozi wa CCM japo mmoja?

Kwa hali ya kawaida, ingetokea mimi ningekuwa kiongozi, ningewajali
saana watu wangu, nadhani kisiasa CCM wanafikili kuwa wanawajali saana
watu, je inapofikia kuwauwa au kuwatesa raina wako kwa mwanvuli wa
kulinda amani, hivi kweli viongozi wa CCM wanakuwa wamelogwa? Mandela
alisacrifice ili watu wake wawe huru, huku kwetu na chama chetu hiki
kilichoshika hatamu ingeweza kutokeea hata siku moja, assume kama na
sisi tungekuwa under upathaied? Nadhani hiyo ingekuwa loop hole ya
baadhi ya familia "kupiga"!

Things happens for special reasons and bacomes a special lesson! Hebu
viongozi mliopo madarakani mjifunze the way mnavyotakiwa kuendesha nchi,
think others before yourself, hiyo ndio iwe spirit ya uongozi! Hili
haswa linawahusu CCM, waachane na mtindo wa kusingizia kesi, kuuwa kama
wanauwaga, kutesa watu, kuiba, n.k.

Nawasilisha
mie napendekeza Mbowe na Babu slaa wawe mfano kwakuwa ni wanademocrasia wa kweli kwani wana miaka sasa hawataki kutoka katika nafasi zao,tuanze na hao ndo twende chama dume lililo mwezesha hata huyo mandela.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,902
Likes
10,118
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,902 10,118 280
hata ndani ya chadema kwa walioko sasa hawezi kupatikana
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,644
Likes
48,546
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,644 48,546 280
NAKUSHUKURU KWA SWALI LAKO ZURI SANA , Japo sijaridhishwa na kutajwa kwa ccm kwenye jambo linalomhusu MANDELA , HAKUNA MIONGONI MWAO aliyewahi , ama hata atakayekuja kufanana naye , kuitaja ccm kwenye huu msiba wa dunia ni SAWA NA KUMWAGA UVUNDO WA SHOMBO LA SAMAKI VIBUA JUU YA JENEZA LAKE ! Kwa leo nimekusamehe lakini usirudie tena next time .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
55,644
Likes
48,546
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
55,644 48,546 280
hata ndani ya chadema kwa walioko sasa hawezi kupatikana
mjomba umekurupuka sana , hoja ya leo inaihusu ccm tu , haya mengine wala hata hatuyajui .
 
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
2,783
Likes
782
Points
280
Kasimba G

Kasimba G

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
2,783 782 280
mie napendekeza Mbowe na Babu slaa wawe mfano kwakuwa ni wanademocrasia wa kweli kwani wana miaka sasa hawataki kutoka katika nafasi zao,tuanze na hao ndo twende chama dume lililo mwezesha hata huyo mandela.
Wewe mwagito, au ndio div 5 nini? Hoja inaelezea viongozi wa kiserikali walioko madarakani wewe unaelezea watu wako! Nani kakuambia Dr Slaa hataki toka madarakani? Au ndio mnadanganywaga hivyo kwenye vikao vya chama chenu? Kweli nanusa harufu ya Div 5 Hapa!
 

Forum statistics

Threads 1,252,160
Members 482,015
Posts 29,798,591