Hivi Kweli Kuna Mtanzania, Mwenye Akili Zake Timamu, Anaweza Kuichagua Tena CCM?!. Kwa Lipi?!.

UngaUnga

UngaUnga

JF-Expert Member
1,731
2,000
L Lazima
O October
W Wampe
A Atuongoze
S Sifa
A Anazo ✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿

Ukawa na team LOWASA PIIGA KELELEE🔊🔊🔊🔊


Mkuu, chakii, Habari Mkuu, Nimeipenda Sana Hii Tafsiri, Ulicho Sahau, Kipaumbele Cha Kwanza Elimu!, Cha Pili Elimu! ,cha Tatu Elimu!, Huwezi Kuleta Viwanda Bila Elimu, Watanzania Watakuwa Madeiwaka!
 
Last edited by a moderator:
B

babarey.faraja

Member
21
45
mungu tusaidie tuvuke kwa amani ili baada tarehe 25 october tudiscuss issue positive kwani ni wewe tu unajua rais. ila mimi nitampigia magufuli
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
10,690
2,000
Pasco

Unatatzo la akili za kushikiwa, naanza kupata wasiwas na uwezo wako wa kufukiri, nahic unashida au umekuwa na tatzo la kuangalia sana pornographic, na kupoteza uwezo wa kumbukumbu

Hivi unajua kuwa tunachagua rais wa nchi?? Unajua kuwa hatufanyi majaribiao kwenye urais??

Ccm haina mpinzani wa dhati, huenda kweli tumeichoka ila nan mbadala?? Edo?? Unapaswa kupimwa akili kama utamchagua edo, na sabab zipo nyingi ila moja kubwa ni kuwa hao waliotuaminisha kwamba edo fisadi kwa miaka 7, wametumia siku 1 kutuaminisha kuwa edo c fisadi

Halafu na ww ukiwa na akili timama unatuambia tumchague.. ndo maana nikasema huenda huwa unaangalia sana zile pc kiasi kwamba uwezo wako wa kufikili umepungua


Mwisho, ni ushaur kwa pasco na wengine wenye mawazo kama yako rais wa nchi hii hapatikani kama bingo au bahati nasibu, anapatikana kwa mipango na utaratibu,

Hvi huo mchakato wa kumpata mgombea urais wa ukawa ulifuatwa??

Kapimwe akili brother,

Hapa kazi tu..
Mkuu povu zanini? Tunajua wote ambao maisha yenu yamefungamana na CCM uchaguzi wa Mwaka huu umewapa maruweruwe sana mlizoea kupigiwa Ving'ora sasa mkiona wenye NCHI wameamua kukataa ujinga ndo povu zinamwagika....Ikiwa Kero ya UMEME imewashinda Tangu tupate UHURU...tuna MISITU hadi leo watoto hawana madawati nabado mnapita mitaani kuwadanganya Bongolala wawachague tena km siokuwadharau watanganyika nini....Kwa tamaa za FISI mlizonazo km mliweza kupakia TWIGA kwenye NDEGE mkichaguliwa tena Mtaung'oa MLIMA KILIMANJARO mukawauzie huko..
.maana nyie niwataalam wakufanya miujiza sasa wenye NCHI tumekataa mlivyokwiba kwa miaka 5O vinatosha mwende kwenye Jumba la Makumbusho kwa miaka mi5
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
3,042
2,000
L Lazima
O October
W Wampe
A Atuongoze
S Sifa
A Anazo ✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿✌🏿

Ukawa na team LOWASA PIIGA KELELEE🔊🔊🔊🔊
We kubwa jinga umetoka kunywa viloba vingapi? lowasa ana sifa moja tuuu.. ya KUIBA MALI ZA UMMA. hafai kuwa rais wa Tz
 
ibra87

ibra87

R I P
5,624
2,000
nina mashaka na uelewa wako. wewe ni upo ccm kwa sababu ni mnufaika na mfumo uliopo .Lakini mwananchi wa kawaida ambaye amezomesha watoto sita hadi chuo kikuu halafu wote hawana kazi wapo tu nyumbani halafu wanahimizwa wajiajiri wakati hao wanao himiza hivyo watoto wao wanaajiriwa serikalini hawezi kukuelewa ulichoandika hapo hata ukimpigia gitaa.
Huwezi kuelewa kwa kuwa umekurupuka kujibu.

siku zote unapokuwa unapigania haki Jaribu kuwa mkweli na Mjuvi wa Mambo, wataka unambie hao wanaofanya kazi serikalini ni Watoto wa hao unaowasema? Wakati mwingine tusiuhalalishe Ujinga ututawale katika Maisha Yetu... Kuamini kuwa kuchagua chama tofauti ndio Watu watapata nafasi au kuajiliwa serikalini ni sawa na kuoa mke huku ukijijua huna kizazi. Mabadiliko Huanzia kwako, bila kuhangaika Hata Lowassa Akishinda hawezi kukusaidia. Jitume kwanza Ndio Uje Hapa Ulaumu. Time will tell
 
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
794
1,000
Pasco, Mtanzania Atakae Ichagua Ccm Iwe Kwa Bao La Mkono! Au Bao La Kalio! Inabidi Apimwe Akili!
Msigwa alisema hivyo, atakayemchagua nywele nyeupe apimwe akili, lakini leo hii kakana maneno yake
 
Last edited by a moderator:
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
35,653
2,000
hivi kweli kuna Mtanzania, mwenye akili zake timamu, anayefahamu maana halisi ya maendeleo, tangu tulipopata uhuru, tulikuwa na rasilimali gani, tungepaswa kuwa wapi, na kulinganisha na hapa tulipo sasa, halafu ukaelezwa sababu ya sisi Tanzania kuwa hapa tulipo, ni CCM, then hivi kuna Mtanzania kweli, mwenye akili zake timamu, bado ataichagua CCM?!.

Nawatakia uchaguzi mwema hapo kesho.

Paskali
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
4,911
2,000
hivi kweli kuna Mtanzania, mwenye akili zake timamu, anayefahamu maana halisi ya maendeleo, tangu tulipopata uhuru, tulikuwa na rasilimali gani, tungepaswa kuwa wapi, na kulinganisha na hapa tulipo sasa, halafu ukaelezwa sababu ya sisi Tanzania kuwa hapa tulipo, ni CCM, then hivi kuna Mtanzania kweli, mwenye akili zake timamu, bado ataichagua CCM?!.

N
awatakia uchaguzi mwema hapo kesho.

P
asco

Watakayoichagua wakapimwe akili
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
35,653
2,000
Wanabodi, zikiwa zimabaki siku 14 tufanye uchaguzi wetu, naomba kuuliza, hivi kweli kuna Mtanzania, mwenye akili zake timamu, anayefahamu maana halisi ya maendeleo, tangu tulipopata uhuru, tulikuwa na rasilimali gani, tungepaswa kuwa wapi, na kulinganisha na hapa tulipo sasa, halafu ukaelezwa sababu ya sisi Tanzania kuwa hapa tulipo, ni CCM, then hivi kuna Mtanzania kweli, mwenye akili zake timamu, bado ataichagua CCM?!.

Hili ni swali tuu!.

Mimi si miongoni mwa wale wanaodai CCM haikafanya kitu, no!, CCM imefanya mengi mazuri, but it is not enough!, Tanzania tuko hapa tulipo, kwa sababu kuna things CCM should have done, but it didn't, as a result, ndio tuko hapa tulipo!, ila kwa kumsikiliza Magufuli, you can see his genuinity to change things for the better, tatizo ni CCM!.

Nawatakia Jumapili Njema.

Paskali
Watu wanapiga sana kelele kumhusu Magufuli!. He is our choice, tulimchagua wenyewe, lazima sasa tumvumilie anapolinyoosha taifa hili!.

Paskali
 
G

godfrey Dalali

Member
42
95
Hivi kuna mtanzania mwenyee akili zake ambazo sio za viroba aache kuchagua ccm...... jibu hayupo...... ila wa viroba wapo.... na viroba vinapgwa marufuku sooon sijui itakuwajeeeee
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
35,653
2,000
bado huwa najiuliza hili swali!.
P.
 
makala7

makala7

JF-Expert Member
496
500
Hivi kuna mtanzania mwenyee akili zake ambazo sio za viroba aache kuchagua ccm...... jibu hayupo...... ila wa viroba wapo.... na viroba vinapgwa marufuku sooon sijui itakuwajeeeee
Viroba vina shida gani mkuu huoni kuwa vinatumika kuifadhia nafaka kwaajili ya chakula?
 

Forum statistics


Threads
1,424,622

Messages
35,068,583

Members
538,026
Top Bottom