• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Hivi kweli Harmonize ndio wa kutafuta views milioni 1 kwa siku 5?

Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
10,345
Points
2,000
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
10,345 2,000
This is not fair kwa kweli kuna mahala anakosea....
2305601_Screenshot_20200213-141018.png
2305602_Screenshot_20200213-141353.png
 
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2019
Messages
3,678
Points
2,000
CONTROLA

CONTROLA

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2019
3,678 2,000
Viewers sio kazi ndogo kuwapata,kufikisha 1M tu jasho likutoke

kuna nyimbo zina tikisa mitaani kila kona ila ukija youtube viewers

hata 500k hawafiki,ishu ya viewers ni darasa kama la Forex yahitaji

mwalimu aliye master game ambae kwasasa huyo teacher kaajiriwa WCB
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
9,092
Points
2,000
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
9,092 2,000
Viewers sio kazi ndogo kuwapata,kufikisha 1M tu jasho likutoke

kuna nyimbo zina tikisa mitaani kila kona ila ukija youtube viewers

hata 500k hawafiki,ishu ya viewers ni darasa kama la Forex yahitaji

mwalimu aliye master game ambao kwasasa huyo teacher kaajiriwa WCB

No, tatizo watu wa Tandahimba hawana smartphone.
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
5,678
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
5,678 2,000
Viewers sio kazi ndogo kuwapata,kufikisha 1M tu jasho likutoke

kuna nyimbo zina tikisa mitaani kila kona ila ukija youtube viewers

hata 500k hawafiki,ishu ya viewers ni darasa kama la Forex yahitaji

mwalimu aliye master game ambao kwasasa huyo teacher kaajiriwa WCB
Naunga mkono hoja. Kuna nyimbo nyingi sana ndani na nje ya Tz ambazo zimebamba kiafrica hadi dunia, ambazo mtaani zinapigwa yani Hit song
ila ukiingia Youtube viewers 500k
kama Wimbo wa burna boy anybody una viewers milioni 21 kwa miezi7 umehit worldwide na hauchoshi viewers wakawaida sana kwa ukubwa wa hio ngoma.
sidhani kama viewers wana mata sana labda kwenye hela

Sent using Jamii Forums mobile app
 
R

rich1

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
574
Points
1,000
R

rich1

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
574 1,000
Viewers sio kazi ndogo kuwapata,kufikisha 1M tu jasho likutoke

kuna nyimbo zina tikisa mitaani kila kona ila ukija youtube viewers

hata 500k hawafiki,ishu ya viewers ni darasa kama la Forex yahitaji

mwalimu aliye master game ambao kwasasa huyo teacher kaajiriwa WCB
Nan tena?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
The bond

The bond

Member
Joined
Jul 24, 2019
Messages
35
Points
95
The bond

The bond

Member
Joined Jul 24, 2019
35 95
Unapozungumziaa viewers YouTube unatakiwa uangaliee idadii ya wasanii wanaokujaa juu sahiviii ...sahiv nyimbo zinatoka NYINGI na nzurii na wasanii ni wengi wazuriii ,,,enzi zile hiphop haifikishi viewers hats 500k lakn sahiv mpka 1.5m .Unajua kwann idadii ya waimbaji kubwaa cha Kwanzaa,na mashabiki sahiv mziki mzuri ..
Nakupa fact kwa diamond nyimbo yake ya mwisho aliyowashirikisha wale jamaa fulan ,haikuwahii kufikaa trending no 1 YouTube na viewer 1m imetafutaa sana ..

Kwahiyooo tatizo sahiv wako wakina Mario wakina kituga wengi wazur kwahiyooo kila msanii ni muda wa kutunga nyimbo nzuri

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
8,183
Points
2,000
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
8,183 2,000
Viewers sio kazi ndogo kuwapata,kufikisha 1M tu jasho likutoke

kuna nyimbo zina tikisa mitaani kila kona ila ukija youtube viewers

hata 500k hawafiki,ishu ya viewers ni darasa kama la Forex yahitaji

mwalimu aliye master game ambao kwasasa huyo teacher kaajiriwa WCB
Sawa ila aya zako ulivyopangilia hatar tupu.
Mama alienda
Sokoni kununua
Ndizi.
Haya bhana(kidding)
 
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
8,183
Points
2,000
Drone Camera

Drone Camera

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
8,183 2,000
Naunga mkono hoja. Kuna nyimbo nyingi sana ndani na nje ya Tz ambazo zimebamba kiafrica hadi dunia, ambazo mtaani zinapigwa yani Hit song
ila ukiingia Youtube viewers 500k
kama Wimbo wa burna boy anybody una viewers milioni 21 kwa miezi7 umehit worldwide na hauchoshi viewers wakawaida sana kwa ukubwa wa hio ngoma.
sidhani kama viewers wana mata sana labda kwenye hela

Sent using Jamii Forums mobile app
Viewers wanakupa hela
 

Forum statistics

Threads 1,402,651
Members 530,951
Posts 34,401,205
Top