Hivi Kwanini


bintimacho

bintimacho

Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
41
Likes
1
Points
0
bintimacho

bintimacho

Member
Joined Apr 25, 2008
41 1 0
JAMANI..
HIVI KWANINI WAAFRIKA TUKISOMA NJE TUNALIPISHWA FEES KARIBU MARA KUMI ZAIDI YA WENYE NCHI...KAMA UK

HALAFU WHEN IT COMES KUJA KUFANYA KAZI AFRIKA, MAKAMPUNI MENGI YATAMLIPA MWAFRIKA KIDOGO KULIKO MZUNGU with the policy that they come from a country with high cost of living.

i find it so unfair..jamani wana JF NISAIDIENI
 
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2007
Messages
3,546
Likes
51
Points
145
Kijakazi

Kijakazi

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2007
3,546 51 145
JAMANI..
HIVI KWANINI WAAFRIKA TUKISOMA NJE TUNALIPISHWA FEES KARIBU MARA KUMI ZAIDI YA WENYE NCHI...KAMA UK

HALAFU WHEN IT COMES KUJA KUFANYA KAZI AFRIKA, MAKAMPUNI MENGI YATAMLIPA MWAFRIKA KIDOGO KULIKO MZUNGU with the policy that they come from a country with high cost of living.

i find it so unfair..jamani wana JF NISAIDIENI
Jibu lake ni rahisi sana.. hao wenyeji wazazi wao wamelipa kodi kwenye hizo nchi kwa maana nyingine wameshiriki ktk kuzijenga nchi na wewe pamoja na familia yako hamjachangia chechote ktk hizo nchi sasa kwa nini upewe usichostahili uoni kama huo ni unyonyaji?
kama unataka lipa shule maliza kusoma utafute kazi ulipe kodi halafu nafikiri watoto wako watakuwa nahaki ya kuuliza hilo swali lkni SI wewe.....
 
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
2,478
Likes
17
Points
135
LazyDog

LazyDog

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2008
2,478 17 135
DELETE
I made mistake.


.
 
Last edited:

Forum statistics

Threads 1,237,537
Members 475,534
Posts 29,292,302