Hivi kwanini wasomi wanakuwa na roho mbaya kuliko watu ambao sio wasomi

mpandaone

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
260
250
Naomba mojakwakwamoja niende kwenyemada yangu unakutamtu aliyosomasana wakipatavyeo wanarohoo mbayasana kulikovyeo hivohivikishikiliwa nawatu sio wasomo maanaunamkutamtu ana PhD lakinindioananzishasheria kandamizi zakukandamizawanyo naombatujadili
 

chief_

JF-Expert Member
Dec 14, 2017
767
1,000
Naomba mojakwakwamoja niende kwenyemada yangu unakutamtu aliyosomasana wakipatavyeo wanarohoo mbayasana kulikovyeo hivohivikishikiliwa nawatu sio wasomo maanaunamkutamtu ana PhD lakinindioananzishasheria kandamizi zakukandamizawanyo naombatujadili
Ungesoma na wewe ungejua angalau kuandika kidogo ... tatizo mzee wako alipokupeleka shule wewe ulikua unaishia porini..
 

mamLook

Member
Feb 26, 2012
78
95
roho mbaya haina mtu aalumu

ukiona msomi wa ngazi uliyotaja ana roho mbaya, elewa kua huyo amesoma kufaulu mtihan wa academics tu, na hakupata maarifa mapana ya elimu aliyoisomea.

yapo matukio ya mtu wa ngazi ya chini kielimu na kihadhi, anamshinda ustaarabu/kujali/kujitambua zaid kuliko aliesoma.
 

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,668
2,000
Mkuuu rudi shule ukasome Gumbaru ujue japo kuandika Vzuri. Suala la roho mbaya au roho nzuri halina Mahusinao na Kiwango cha Elimu ya Mhusika.

Roho nzuri ama mbaya ni dhana pana yaweza kuchangiwa na Malezi na Makuzi ya Mhusika, Matukio ya Kimaisha aliyokumbana nayo Mhusika, Mazingira yanayomzunguka mlengwa ikiwemo aina ya Marafiki, Utamaduni wake nk.

Lkn pia dhana ya Roho nzuri au Mbaya hutofautiana kutoka Mtu mmoja hadi mwingine.

Unachokiona wewe Roho Mbaya mwingine anakiona Roho nzuri. Kwa Mfano Suala la Mhe. JPM kuwaondoa kazini Wenye Vyeti feki, kuna wengine wanasema ni Roho/Nia nzuri ili wenye Sifa waajiriwe. Lkn dhana hiyo hiyo kuna wanaosema ni Roho/Nia mbaya! So dhana ya roho nzuri au mbaya haiwezi kuwa Universal Mkuu.
 

Fall Army Worm

JF-Expert Member
Jan 8, 2015
11,404
2,000
Naomba mojakwakwamoja niende kwenyemada yangu unakutamtu aliyosomasana wakipatavyeo wanarohoo mbayasana kulikovyeo hivohivikishikiliwa nawatu sio wasomo maanaunamkutamtu ana PhD lakinindioananzishasheria kandamizi zakukandamizawanyo naombatujadili
Hivj uliishia darasa la ngapi?.
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
6,648
2,000
Ila kuna ukweli fulani. Yaani ata zile fair za kishkaji hawanaga wanasimamia mistari. Nyeus Nyeus Nyeupe Nyeupe.
 

Angel Nylon

JF-Expert Member
Jul 26, 2011
5,814
2,000
Naomba mojakwakwamoja niende kwenyemada yangu unakutamtu aliyosomasana wakipatavyeo wanarohoo mbayasana kulikovyeo hivohivikishikiliwa nawatu sio wasomo maanaunamkutamtu ana PhD lakinindioananzishasheria kandamizi zakukandamizawanyo naombatujadili
Mmmhhh.

Huu muandiko upo hovless kabisaa
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
7,253
2,000
Naomba mojakwakwamoja niende kwenyemada yangu unakutamtu aliyosomasana wakipatavyeo wanarohoo mbayasana kulikovyeo hivohivikishikiliwa nawatu sio wasomo maanaunamkutamtu ana PhD lakinindioananzishasheria kandamizi zakukandamizawanyo naombatujadili
Mheshimiwa, hata kama hujasoma kivile! Ila uwe unajitahidi kuandika maneno kwa ufasaha! Yaani wewe unaunganisha tu!! Kwa hali hii hao Wasomi watakupenda kweli!! 'mbayasana......zakukandamizawanyo.......kulikovyeo' naombatujadili!!! Aaaaaaargh!!! 😞
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom