Hivi kwanini wasanii wetu wabongo ni kama wake wenza

CHIKITO

Member
Dec 3, 2012
44
70
Hii inatokana na tabia zao ambazo ni binafsi naita ni ushamba,ujinga,kutokujitambua Haiwezekani msanii mkubwa kama ALLY KIBA ANasema yeye collabo na diamond na ommy dimpoz ni kama kudeki bahari hizi za wapi jamani.
 

white girl

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
1,363
0
Sasa hayo ni mambo yake binfsi unataka kumuingiliaa,ina maaba we watu hua unaelewana nao wotee,mtu hufanya kitu moyo hupenda
 

CHIKITO

Member
Dec 3, 2012
44
70
Sasa hayo ni mambo yake binfsi unataka kumuingiliaa,ina maaba we watu hua unaelewana nao wotee,mtu hufanya kitu moyo hupenda
maisha ni kazi tofauti. Wenzetu mbele bifu hizi hakuna wanafake bifu kwaajili ya biznes lakin sisi wandewa kama tumechizika vile
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,432
2,000
maisha ni kazi tofauti. Wenzetu mbele bifu hizi hakuna wanafake bifu kwaajili ya biznes lakin sisi wandewa kama tumechizika vile

Unajuaje kama hawa nao hawa-feki ili wawe talk of town mwishoni mwa mwaka?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom