Hivi kwanini wanawake wakiwa wanacheza mziki lazima wachezeshe makalio yao?


HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Likes
3,176
Points
280
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 3,176 280
Wakuu hii kitu inanishangaza sana hivi ni kwanini wanawake wakiwa wanacheza mziki lazima wainame iname kwani style nyingine hamna ?

Huwa nashangaa sana ,hivi hii inasababishwa na nini?
 
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
1,512
Likes
1,271
Points
280
Yaka

Yaka

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
1,512 1,271 280
Unajuaga sisi kule kwetu Kenya tunapendaga wadada wa kitz wakiwa wanatingisha yale mambo musuri kwa nyuma. Ni raha sana kuona yakitingishika kama bia kwa glasi kuona kama inakwisha.
 
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2016
Messages
4,002
Likes
3,176
Points
280
Age
26
HR 666

HR 666

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2016
4,002 3,176 280
Unajuaga sisi kule kwetu Kenya tunapendaga wadada wa kitz wakiwa wanatingisha yale mambo musuri kwa nyuma. Ni raha sana kuona yakitingishika kama bia kwa glasi kuona kama inakwisha.
 
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2016
Messages
3,336
Likes
3,599
Points
280
kedekede

kedekede

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2016
3,336 3,599 280
Wakuu hii kitu inanishangaza sana hivi ni kwanini wanawake wakiwa wanacheza mziki lazima wainame iname kwani style nyingine hamna ?

Huwa nashangaa sana ,hivi hii inasababishwa na nini?
Ni tangazo la biashara lile wanakuwa wananadi malighafi zao!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
83,730
Likes
125,669
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
83,730 125,669 280
Ndiyo muziki unawakolea zaidi Mkuu.


Wakuu hii kitu inanishangaza sana hivi ni kwanini wanawake wakiwa wanacheza mziki lazima wainame iname kwani style nyingine hamna ?

Huwa nashangaa sana ,hivi hii inasababishwa na nini?
 
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
1,681
Likes
751
Points
280
Mr Natafuta

Mr Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
1,681 751 280
Wanawake heshima kwao ni vitu vya kuheshimiwa sana hum duniani asee
 

Forum statistics

Threads 1,272,323
Members 489,918
Posts 30,447,420