Hivi kwanini wanaume wanapenda kusikikiza maneno ya watu??

  • Thread starter Phenomenon Lady
  • Start date

Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
409
Likes
34
Points
45
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
409 34 45
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,361
Likes
38,742
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,361 38,742 280
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira
Pole sana. Tunapenda kusikia kwakuwa tuna masikio mawili kama wanawake.

Hatupendi kuongea kwa kuwa tuna mdomo mmoja na si miwili kama wanawake.
 
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
3,071
Likes
20
Points
135
Swts

Swts

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
3,071 20 135
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira
calm down hun...kwani kakufanyaje tena
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Huu nao pia ni utafiti ama??
 
sister

sister

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2011
Messages
9,031
Likes
3,999
Points
280
sister

sister

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2011
9,031 3,999 280
Pole sana. Tunapenda kusikia kwakuwa tuna masikio mawili kama wanawake.

Hatupendi kuongea kwa kuwa tuna mdomo mmoja na si miwili kama wanawake.
Aisee kwa hiyo sababu ya wanawake kupenda kuongea ni kutokana na wao kuwa na midomo miwili..?
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Mbona umepanic sana
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,102
Likes
9,301
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,102 9,301 280
umeshamsaliti tayari...
Duh..pole yake
 
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
409
Likes
34
Points
45
Phenomenon Lady

Phenomenon Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
409 34 45
Yani kuna wanaume bora ubebe gunia la misumari
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,707
Likes
14,108
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,707 14,108 280
Aiseee mbona hata wanawake wanapenda sana kusikiliza maneno tena wananunaga haooo!
 
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
3,391
Likes
337
Points
180
Kozo Okamoto

Kozo Okamoto

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2013
3,391 337 180
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira
wape nyama wanyamaze
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,785
Likes
1,352
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,785 1,352 280
Yani kuna wanaume bora ubebe gunia la misumari
usimtupie m,aneno mwanaume tuu ebu jiangalie na wewe pia....what is it abt u that keeps attracting such kind of men. the men u date says alot about u
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,247
Likes
26,187
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,247 26,187 280
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira
Nakushauri kama bado unahasira, njoo huku tumsaliti huyo mwanaume wako
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,724
Likes
3,407
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,724 3,407 280
Hivi hizi tafiti zenu za waume wenu kwa nini huwa mnapenda kujumuisha wanaume wote?
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,517
Likes
1,441
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,517 1,441 280
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira


Duh!Pole yake kidume mwenzangu. Kwahiyo umeshagegedwa na vidume wengine sasa?
 
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined
Jan 19, 2013
Messages
178
Likes
37
Points
45
Senior Lecturer

Senior Lecturer

Senior Member
Joined Jan 19, 2013
178 37 45
Yani unakuta mtu kanuna kabisa kisa maneno ya kuambiwa halafu maneno yenyewe unakuta hayana ukweli hata kidogo!!
Wanaume wanapenda sana kusalitiwa,usipomsaliti atafanya juu chini mpaka umsaliti hata kwa hasira
wee phenomenon lady, hapa swala sio kaambiwa ama hajaambiwa! hoja ya msingi ni 1. umemsaliti ama haujamsaliti? 2. Kama hujamsaliti basi you have created conducive environment for you kufikiriwa kuwa umesaliti!
Kumbuka pale ambapo ushahidi wa kisayansi unakosekana, basi ushahidi wa kimazingira (ambao ndio unaokuponza ww kwa hapa) unatosha kukutia hatiani na ndio maana jamaa kaamua kununa!
Na ni bora huyo kaamua kununa, mwingine angechukua uamuzi mgumu na mbaya zaidi wenye madhara zaidi ya madhara kununa, elewa anunae anataka suluhisho mezani, kama asingetaka muafaka asingenuna, angethubutu, kwisha!
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Hadi maneno yanifikie mimi Mwanaume haswa kwa kutoka kwa Mwanaume mwenzangu basi yana ukweli ndani yake.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
Hivi hizi tafiti zenu za waume wenu kwa nini huwa mnapenda kujumuisha wanaume wote?
hadi na jishangaa... hivi hao ni wanaume au watoto wakiume...!
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
hadi na jishangaa... hivi hao ni wanaume au watoto wakiume...!
Wanaume wanaosikiliza maneno ya wapambe na kununa bila kufanya uchunguzi!
Ila mwanaume anayependa kununa anakera kwa kweli
 

Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401