Hivi kwanini wanaume waliooa huwa hawakataliwi kizembe na wanawake?

Queen V

JF-Expert Member
Jan 19, 2012
763
1,000
Wanaume waliooa wanaka-aura flani hivi. Yani so sexy wallahi.

Wako confident, hawana papara, ni wasafi(wanatunzwa), hawana njaa kubwa sana ya papuchi(anayo nyumbani), hawana kufuatiliana wala mawiiivuuu(anauelekeza kwa mkewe), anahonga(ndo kitu pekee anaweza kukupa).
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,300
2,000
Hahahaaa dah umenichekesha ujue

Tafuta wako mama umtunze
Wanaume waliooa wanaka-aura flani hivi. Yani so sexy wallahi.

Wako confident, hawana papara, ni wasafi(wanatunzwa), hawana njaa kubwa sana ya papuchi(anayo nyumbani), hawana kufuatiliana wala mawiiivuuu(anauelekeza kwa mkewe), anahonga(ndo kitu pekee anaweza kukupa).
 

Lizarazu

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
6,353
2,000
Michepuko utawajua tu kwa comments zao yaani wako full confident mpaka basi
Wanaume waliooa wanaka-aura flani hivi. Yani so sexy wallahi.

Wako confident, hawana papara, ni wasafi(wanatunzwa), hawana njaa kubwa sana ya papuchi(anayo nyumbani), hawana kufuatiliana wala mawiiivuuu(anauelekeza kwa mkewe), anahonga(ndo kitu pekee anaweza kukupa).
 

bbc

JF-Expert Member
Jan 18, 2016
3,848
2,000
Habari za majukumu wakuu?
Nilikua naomba kujua ni sababu gani zinazowanya wanaume waliooa kutokukataliwa kizembe na wanawake wa rika tofauti, wakati sisi amabo hatujaoa sometimes inaweza ikapita hata mwezi hakuna hata binti anayekusalimia.
kwa leo ni hayo tu.
asante
Mnapenda kulelewa wakati sisi tunapenda kulea!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom