Hivi kwanini wanasiasa wa chadema sijawahi kusikia wakizungumza kipindi cha dakika 45 itv | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini wanasiasa wa chadema sijawahi kusikia wakizungumza kipindi cha dakika 45 itv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C programming, Mar 12, 2012.

  1. C programming

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 2,250
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Wadau mara nyingi nimekuwa nikifuatilia kipindi cha dakika 45 cha itv......ambacho wanasiasa wengi huwa wanaojiwa ila tokea nimeeanza kuangalia wanasiasa wa chadema mbona sioni wakiwa wanaojiwa kwani sifa ya mtu kuzungumza ni ipi maana naonaga ni vyama viwili tuuu......hivi wadau tunaomba mtujuzee
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hicho ni kipindi maalum cha propaganda cha vyama tanzu CCM na CUF
     
  3. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuulize Semunyu
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hicho kipindi kimesaidia kuokoa shiing ngapi zinazoporwa na mafisadi?
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Nadhani hiki kipindi ni cha kununua!!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,316
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Ni kwa ajili ya kutetea hitikadi za ccm na wenzake ndo maana chama makini hakiwezi kupewa nafasi!!!!!
     
Loading...