Hivi kwanini Vijana wa CCM hushindwa kujenga HOJA?


Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
921
Likes
735
Points
180
Age
35
Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
921 735 180
Salute.
Natumai nyote mu wazima na mwaendelea vizuri vema na ujenzi wa taifa.
6cd10e155afb9ff86262b25a82549fd8.jpg

Ndugu zangu mim sina misingi ya chama chochote,naweza kujiita silent activist (mwanaharakati wa kimyakimya).

Nimekuwa mfuatiliaji wa mijadala ya kisiasa,kijamii,kiuchumi nk mitandaoni na hata kwenye platform zingine.

Nimegundua kitu kimoja Vijana wa CCM wanashindwa kwa kiwango kikubwa kupambana na wenzao kihoja.Badala yake wanatumia muda mwingi sana kushambulia MTU binafsi badala ya hoja.

Kwa mfano neno "Nyumbu" huwa kwao wanaamini ni tusi dhidi ya CDM,sasa zijui jina la mnyama ukimwita MTU linakuwa tusi? Basi kama ndivyo Simba wangelikimbia jina hilo.CHADEMA wao huwaita ninyi kama mu vijana wa "Lumumba"kuanzia hapa tu unaweza kupata logic yangu.

Matusi huwa ni Mali ya wachache,Hoja ni Mali ya wengi.

Ukiona unatukana na kutumia mabavu(nguvu)badala ya hoja,ujue huna hoja....Mnakumbka Mzee walioba kupigwa? Yote Yale ni matokeo ya kushindwa kihoja.Na vijana hawa wa CDM wamekuwa wapole(wanaonewa sana) na wataraatibu sana hasa kipindi hiki cha sheria ya mitandaoni.fuatlieni!!!...

Ushauri-Vijana wa CCM acheni kutegemea vitu ambavyo si vya kudumu,someni vitabu,na taarifa mbalimbali juu ya hoja na mambo duniani.Kwa mfano mdogo tu MTU anaibuka Leo kuwa Nyarandu amefukuzwa ccm ati kwa sababu alisafirisha Twiga.

Lakini ukweli Twiga wamesafrishwa November 2010,NA Wakati huo Nyarundu alikuwa Naibu Waziri wa Wizara nyingine kbsa.Amekuja kuwa Waziri wa Utalii na maliasili January 2014. Ni ni mfano tu,nenda huko mtandaoni uone vijana wa ccm mnavyondaganya!..

PLS ACHENI HOJA ZIPAMBANE,ZITUKANE,ZIGOMBANE,NA HII NDIYO DEBATE lakini siyo kuimpersonate watu individually, kwani watu wanaondoka na kubadlika lakini hoja hudumu milele!
 
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2017
Messages
389
Likes
284
Points
80
D

denis fourplux

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2017
389 284 80
wanakuja
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
2,954
Likes
5,480
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
2,954 5,480 280
Samahan kwa kutoka nje ya mada wakuu.

Hv nan anauhakika ile kura yake 2010 ilihesabiwa?
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,048
Likes
8,747
Points
280
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,048 8,747 280
vijana wa CHADEMA ndio vilaza wa kutupwa wanachojua ni matusi ningekuwa na uwezo ningekamata wote na kupeleka jela
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,923
Likes
8,435
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,923 8,435 280
vijana wa CHADEMA ndio vilaza wa kutupwa wanachojua ni matusi ningekuwa na uwezo ningekamata wote na kupeleka jela
Mwingine huyu hapa. Ni rahisi kuwatambua kwa personal attacks zao. Utasikia tangu yule mbunge ahame sisiemu amekuwa na kibamia.
 
Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2016
Messages
921
Likes
735
Points
180
Age
35
Mwene chungu

Mwene chungu

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2016
921 735 180
Ni tatizo kubwa sana,tujifunze kujenga hoja ili kuwafanya wenzetu wawaze na kujifunza toka kwetu.ukizngatia kuwa watu wenye akili sana hujadili hoja(mawazo),wa kawaida hujadili matukio,na wajinga kbsa hujadili watu
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,241
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,241 280
Hata vijana wa CHADEMA wajenga hoja hakuna siku hizi

Siku hizi hoja zinajibiwa kwa matusi tena ya nguoni kabisa.......

Zama za hoja nzito na zenye mashiko zimekwenda na kina Mnyika.....sasa hivi ni kizazi cha matusi na kejeli na kushangilia hata mambo ya kipuuzi.......

Vijana wa CHADEMA wameishiwa nguvu za kuhoji hata mambo mepesi chamani bali wao ni kushangilia tu.......

Kila mmoja anaogopa kuitwa msaliti hivyo analazimika kushangilia huku mioyo inalia........

Akili zao na fikra zao wamewakabidhi viongozi ambao wamewageuza kama wanasesere.........wana kariri kile kinachonenwa na viongozi wao hata kama hakipatani na ukweli......

Ndio maana kiongozi akiwaambia huyu mwizi na hafai wao wanashangilia kesho tena huyo huyo akihamia kwao wanamuita malaika......sasa hapa ndio unaposhangaa akili za vijana hawa tunaoambiwa ni wamebobea kwenye kujenga hoja........


SIKU VIJANA WA TAIFA HILI WATAKAPOKUWA HURU KUTUMIA AKILI ZAO NDIPO ITAKAPOANZA SAFARI YA UKOMBOZI WA KWELI......
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,241
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,241 280
Mwingine huyu hapa. Ni rahisi kuwatambua kwa personal attacks zao. Utasikia tangu yule mbunge ahame sisiemu amekuwa na kibamia.
Na wengine wa upande wa pili utawasikia mbunge yule wa CCM Ni mwizi na fisadi lakini akihamia kwao ni mtakatifu na malaika......

Vijana wa taifa hili bwana.....
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
6,236
Likes
6,543
Points
280
Age
58
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
6,236 6,543 280
Nchi haina vijana tena,kuna watoto tu.
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,359
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,359 280
Hao wajenge hoja kwa akili ipi walio nayo? Kwani akili zao wamerudishiwa? usitengemee hoja kwa hawa vijana walio mkabidhi akili zao mwenyeki wao
 
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
894
Likes
681
Points
180
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2017
894 681 180
acha kuongea kinyume Hata kwenye jamii inajulikana vijana gani wenye matusi...
Toa mfano kama alivotoa mleta mada, mana ukisema jamii tu bila kuitaja jimii yenyewe ni bora ukasugue miguu tu.
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,242
Likes
146
Points
160
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,242 146 160
Salute.
Natumai nyote mu wazima na mwaendelea vizuri vema na ujenzi wa taifa.
6cd10e155afb9ff86262b25a82549fd8.jpg

Ndugu zangu mim sina misingi ya chama chochote,naweza kujiita silent activist (mwanaharakati wa kimyakimya).

Nimekuwa mfuatiliaji wa mijadala ya kisiasa,kijamii,kiuchumi nk mitandaoni na hata kwenye platform zingine.

Nimegundua kitu kimoja Vijana wa CCM wanashindwa kwa kiwango kikubwa kupambana na wenzao kihoja.Badala yake wanatumia muda mwingi sana kushambulia MTU binafsi badala ya hoja.

Kwa mfano neno "Nyumbu" huwa kwao wanaamini ni tusi dhidi ya CDM,sasa zijui jina la mnyama ukimwita MTU linakuwa tusi? Basi kama ndivyo Simba wangelikimbia jina hilo.CHADEMA wao huwaita ninyi kama mu vijana wa "Lumumba"kuanzia hapa tu unaweza kupata logic yangu.

Matusi huwa ni Mali ya wachache,Hoja ni Mali ya wengi.

Ukiona unatukana na kutumia mabavu(nguvu)badala ya hoja,ujue huna hoja....Mnakumbka Mzee walioba kupigwa? Yote Yale ni matokeo ya kushindwa kihoja.Na vijana hawa wa CDM wamekuwa wapole(wanaonewa sana) na wataraatibu sana hasa kipindi hiki cha sheria ya mitandaoni.fuatlieni!!!...

Ushauri-Vijana wa CCM acheni kutegemea vitu ambavyo si vya kudumu,someni vitabu,na taarifa mbalimbali juu ya hoja na mambo duniani.Kwa mfano mdogo tu MTU anaibuka Leo kuwa Nyarandu amefukuzwa ccm ati kwa sababu alisafirisha Twiga.

Lakini ukweli Twiga wamesafrishwa November 2010,NA Wakati huo Nyarundu alikuwa Naibu Waziri wa Wizara nyingine kbsa.Amekuja kuwa Waziri wa Utalii na maliasili January 2014. Ni ni mfano tu,nenda huko mtandaoni uone vijana wa ccm mnavyondaganya!..

PLS ACHENI HOJA ZIPAMBANE,ZITUKANE,ZIGOMBANE,NA HII NDIYO DEBATE lakini siyo kuimpersonate watu individually, kwani watu wanaondoka na kubadlika lakini hoja hudumu milele!
Wajua kwa nini vijana wa ccm wanashindwa hoja? Hawana wakumlaumu isipokua viongozi wao. Ndo maana wanashinda kujenga hoja.
Uchafu na uwozo wote ndani ya nchi hii mpaka leo, ni ccm. Wanaokataza mikutano kwa hofu ya ukawa, ni wao. Ccm wanashindwa wamnyoshe kidole mpizani yupi kwa hali mbaya ya uchumi.
Kutwa kukanusha na matusi. Hukumsikia mkuu kule Arusha aliposema "wapimbavu hawa" wote wamezidiwa
Rais anasema tumechezewa na kuibiwa sana, unacheka. Tumeibiwa chini ya serekali ya nani na chama kipi?
Unapambana na rushwa, Mnyeti anakula cheo cha RC Babati. Vyeti feki, Bashite anaendelea. Kwa tabia hizi, vijana wa ccm hawawezi.
Wamebaki na awamu ya tano na Viwanda, dah!
 
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2014
Messages
4,464
Likes
5,748
Points
280
Age
28
agata edward

agata edward

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2014
4,464 5,748 280
Toa mfano kama alivotoa mleta mada, mana ukisema jamii tu bila kuitaja jimii yenyewkae ni bora ukasugue miguu tu.
kagoogle upate maana ya jamii.
 
J

joyce mngongo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2016
Messages
892
Likes
950
Points
180
Age
58
J

joyce mngongo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2016
892 950 180
Watajengaje hoja na wakati akili zote wamehamishia tumboni kwa njaa ?matumaini yao yamebaki,ktk matusi lugha za hovyo,vitisho kama alivyo bwana wao na bashite,ili waingize kipato hata kama ni kidogo,alimradi wapate mlo hata kama ni wa siku tu !.
 
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2012
Messages
5,776
Likes
7,599
Points
280
Denis denny

Denis denny

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2012
5,776 7,599 280
Mtu anachangia mada yupo tumbo wazi unategemea nini..ukishangaa ya Muro subiri maajabu ya mzee kijana Polepole
 

Forum statistics

Threads 1,237,603
Members 475,674
Posts 29,294,568