Hivi kwanini uolewe au kuoa mtu ambaye unajua hata kwenye ndoa atakunyanyasa?


eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
8,381
Likes
12,978
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
8,381 12,978 280
Wanasema tabia ni uhalisia wa maisha ya mtu iwe mbaya au nzuri ndio uhalisia wake. Kama ulikuwa na mchumba mlevi na ukakubali kuolewa nae ukifikiri ukishaolewa utamfanya aache ulevi umekosea.

Kama ulikuwa na mchumba wa matusi na ukaamini ukimuoa au kuolewa nae ataacha umekosea. Kama ulikuwa na mchumba malaya au kicheche ukakubali kuoa au kuolewa kwa fikra akiingia kwenye ndoa ataacha umekosea.

Hivi ni baadhi tu najua viko vingi ila jua tu mateso unayopitia sasa na mchumba wako basi usifikiri ukiolewa nae au kumuoa ataacha achilia mbali kupunguza.

Ni rahisi kuvunja uchumba, usijitese kwenye ndoa bana kama haeleweki na umedhamiria kuolewa nae au kumuoa epusha shari kabla ya shari kamili.
 
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
142
Likes
127
Points
60
lindunduru

lindunduru

Senior Member
Joined Aug 2, 2015
142 127 60
Wanasema tabia ni ni uhalisia wa maisha ya mtu iwe mbaya au nzuri ndio uhalisia wake
Kama ulikuwa na mchumba mlevi na ukakubali kuolewa nae ukifikiri ukishaolewa utamfanya aache ulevi umekosea
Kama ulikuwa na mchumba wa matusi na ukaamini ukimuoa au kuolewa nae ataacha umekosea
Kama ulikuwa na mchumba malaya au kicheche ukakubali kuoa au kuolewa kwa fikra akiingia kwenye ndoa ataacha umekosea

Hivi ni baadhi tu najua viko vingi ila jua tu mateso unayopitia sasa na mchumba wako basi usifikiri ukiolewa nae au kumuoa ataacha achilia mbali kupunguza

Ni rahisi kuvunja uchumba
Usijitese kwenye ndoa bana kama haeleweki na umedhamiria kuolewa nae au kumuoa epusha shari kabla ya shari kamili
Jana siyo leo bana
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
27,675
Likes
71,182
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
27,675 71,182 280
Very interesting....
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
359
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
359 370 80
True
 
Oxx

Oxx

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2015
Messages
506
Likes
852
Points
180
Oxx

Oxx

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2015
506 852 180
Watu wanabadilika, ata ao unaowaona watulivu, watakatifu wanaeza badilika pia......

Uezi Amini shetani nae alikua ni malaika wa Mungu!
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,195
Likes
11,627
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,195 11,627 280
Ni kweli..kama ameshindwa kubadilika katika uchumba ujue ndoa itakuwa ni maumivu kila siku
 
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2017
Messages
8,797
Likes
9,198
Points
280
sergio 5

sergio 5

JF-Expert Member
Joined May 22, 2017
8,797 9,198 280
Ajali kazini
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,577
Likes
13,019
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,577 13,019 280
Umewaza mbali sana mkuu ngoja tu na mimi nimutose yule maza
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
8,381
Likes
12,978
Points
280
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
8,381 12,978 280
Watu wanabadilika, ata ao unaowaona watulivu, watakatifu wanaeza badilika pia......

Uezi Amini shetani nae alikua ni malaika wa Mungu!
Sijazungumzia utulivu bali tabia
 
Josze Zefania

Josze Zefania

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2017
Messages
1,363
Likes
904
Points
280
Josze Zefania

Josze Zefania

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2017
1,363 904 280
kwel haina haja
 
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2016
Messages
850
Likes
568
Points
180
M

msmimi30

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2016
850 568 180
kisa tu ndugu jamaa na marafiki nao wacheze kwaito akhuu kwa kweli furaha yako nayo ni muhimu mwanamke usiolewe tu kisa binadam wasikuite majina mabaya
 
fyddell

fyddell

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
2,520
Likes
1,311
Points
280
fyddell

fyddell

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2011
2,520 1,311 280
Wanasema tabia ni uhalisia wa maisha ya mtu iwe mbaya au nzuri ndio uhalisia wake. Kama ulikuwa na mchumba mlevi na ukakubali kuolewa nae ukifikiri ukishaolewa utamfanya aache ulevi umekosea.

Kama ulikuwa na mchumba wa matusi na ukaamini ukimuoa au kuolewa nae ataacha umekosea. Kama ulikuwa na mchumba malaya au kicheche ukakubali kuoa au kuolewa kwa fikra akiingia kwenye ndoa ataacha umekosea.

Hivi ni baadhi tu najua viko vingi ila jua tu mateso unayopitia sasa na mchumba wako basi usifikiri ukiolewa nae au kumuoa ataacha achilia mbali kupunguza.

Ni rahisi kuvunja uchumba, usijitese kwenye ndoa bana kama haeleweki na umedhamiria kuolewa nae au kumuoa epusha shari kabla ya shari kamili.
eden don't break people's heart for what might have happened on you. Things always change na tabia hubadirika either kwa kufuata ushauri wa mtu wako wa karibu, kuona mtu amepata madhara kwa tabia kama uliyonayo wewe au baada ya kupata tatizo lihusianalo na tabia husika.
Alafu kingine jua kuwa love is an intensive feeling over somebody that through a such unconditional feeling waweza usisikilize wala kujali lolote linalomhusu mchumba wako zaidi ya kutaka kureach the final life commitment which is marriage.
Don't be biased
 
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2015
Messages
950
Likes
587
Points
180
L

lulu za uru

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2015
950 587 180
A
Watu wanabadilika, ata ao unaowaona watulivu, watakatifu wanaeza badilika pia......

Uezi Amini shetani nae alikua ni malaika wa Mungu!
Ata ao ......uezi kiswahili cha wapi hiki mkuu..
 
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2017
Messages
283
Likes
134
Points
60
zizo12

zizo12

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2017
283 134 60
Ni kweli..kama ameshindwa kubadilika katika uchumba ujue ndoa itakuwa ni maumivu kila siku
Hapana ni mtazamo tu ,ndo maana watu wanaokoka na tabia zinabadilika
 

Forum statistics

Threads 1,214,956
Members 462,951
Posts 28,529,764