Hivi kwanini ukiishiwa hela, baadhi ya watu wa karibu wanakucheka, na kukukejeli waziwazi na kisirisiri..

AlphaMale

JF-Expert Member
Oct 26, 2019
621
1,000
Nimeobserve hili swala, unakuta MTU amepiga bingo, labda kalipwa pensheni, au kashinda betting, au hustle zake zimemlipa pesa nyingi kidogo, watu wa pembeni wanaanza kusema, ahh flani kapata million 200, zile pesa zitaisha tu..

Kwamfano ikitokea umefilisika, watu wa karibu, especially marafiki, classmates, workmates etc wanaanza kukucheka, wanakukejeli na wanakukumbushia matumizi yako uliokua ukiyafanya kipindi una hela, ni kama wanafurahia ukiishiwa hela, nn kinasababisha hivyo..wakati wanajua pesa kuisha ni kitu natural kabisa..

Nawasilisha
 

Nafaka

JF-Expert Member
Feb 17, 2015
3,129
2,000
Nimeobserve hili swala, unakuta MTU amepiga bingo, labda kalipwa pensheni, au kashinda betting, au hustle zake zimemlipa pesa nyingi kidogo, watu wa pembeni wanaanza kusema, ahh flani kapata million 200, zile pesa zitaisha tu..

Kwamfano ikitokea umefilisika, watu wa karibu, especially marafiki, classmates, workmates etc wanaanza kukucheka, wanakukejeli na wanakukumbushia matumizi yako uliokua ukiyafanya kipindi una hela, ni kama wanafurahia ukiishiwa hela, nn kinasababisha hivyo..wakati wanajua pesa kuisha ni kitu natural kabisa..

Nawasilisha
Mkuu hiyo kawaida sasa ulitaka uchekwe na mbuzi au mbwa? Watakaokucheka na kukusema ni binadamu, huenda hata kuku wanakucheka sema huelewi lugha yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom