Hivi kwanini sisi Watanzania tunapenda kutembea taratibu kama konokono?

Trainee

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2018
Messages
418
Points
500

Trainee

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2018
418 500
"Muda unakwenda muda unarudi"... sijaelewa hapo
Kumbuka pia, hali ya hewa uchangia. Ulaya ni baridi ukitembea taratibu ndo mwili unazidi pata baridi zaidi. Niliishi kidogo Ulaya nilifanya utafiti juu ya hili ulisemalo. Hivyo hii imewajenga muda wote kuwa katika mwendo wa haraka. Na pia wenzetu mambo mengi uwachanganya. Wazungu ni tofauti na waafrica sisi tunauwezo wa kufanya mambo mengi kwa wakati mmoja. Lakini wenzetu daah! Anaweza jichanganya. Hivyo ujaribu kufanya kitu kimoja kwa haraka ili apate muda wa kufanya jingine. Na vilevile wametawaliwa na muda. hii uwasumbua sana, kulingana na majira na msimu katika maisha yao. Sasa wewe fikiria mara saa ziende mbele mara zirudi nyuma. Africa hiyo hatuna. Najivunia maisha yetu ya Africa yasiyo na pressure! Ndo maana wa Ulaya wamejaa msongo wa mawazo.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,248
Points
2,000

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,248 2,000
Wakuu,

Nimetembelea nchi kadhaa za Ulaya na Asia, kule watu wanatembea haraka haraka sana kuwahi kwenye mishe zao, lakini huku kwetu watu wanatembea taratibu kama konokono.

Tatizo ni nini?
kwani ukisema wanatembea polepole tu itakua haitoshi hadi useme kama konokono?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
15,577
Points
2,000

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
15,577 2,000
Nilisha experience hiki kitu,siku ambayo sina mishe yoyote town huwa najivuta sana huku naangalia angalia bidhaa na watu,ila nikiwa na mishe ni vurugu mechi naona kama sifiki jinsi foleni isivyosogea.KWA HIYO MIMI KWA MAWAZO YANGU UKIMUONA MTU ANATEMBEA KWA KUJIVUTA VUTA JUA HANA SHUGHULI YA KUFANYA KAENDA KUPOTEZA MUDA TOWN na kinyume chake ni sahihi!!!
Kwanini Mtu Apoteze MUDA?

Bado ni ujinga tunao Wabongo.

Yaani mtu anaenda mjini kupoteza muda?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

eltontz

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
865
Points
250

eltontz

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
865 250
Ni kwa sababu tabia zetu na kazi zetu hazijali muda sana…. pia kufanya mambo bila mpango au kuwa na shughuli zenye kujali muda. mambo mengi ni "olela olela".
 

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2018
Messages
355
Points
500

Konkmaster

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2018
355 500
Wakuu,

Nimetembelea nchi kadhaa za Ulaya na Asia, kule watu wanatembea haraka haraka sana kuwahi kwenye mishe zao, lakini huku kwetu watu wanatembea taratibu kama konokono.

Tatizo ni nini?
Umesema kweli,ukitaka kuona pita barabara za chuo kikuu cha Dar es salaam hasa wakati wanafunzi wanavuka zebra cross , ndio tunatakiwa kusimama na tunafanya hivyo, lakini wanafunzi wanatembea kama wanaenda disco. Na sio objectively at all.
 

Forum statistics

Threads 1,392,176
Members 528,565
Posts 34,100,975
Top