Hivi kwanini Raisi Magufuli na Rais Samia hawakupenda kabisa kukosolewa

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 5, 2015
13,662
2,000
Awamu ya nne pamoja na kupambana na rushwa iliweza kuachia Uhuru wa watu kukemea maovu.mtakumbuka kipindi kile masanja akavuma na msemo wake wa "wizi mtupu".Serikali ilimwacha Kama msanii afanye kazi yake.
Ghafla mabadiliko makubwa yakatokea uwizi wa awamu ya tano tukaambiwa mahakama ya mafisadi ndo itahukumu vyombo vipo tukakatazwa kuibua ufisadi vyama vya upinzani vikakandamizwa Kama kwamba havikuwahi kuwa na mchango wowote,wasanii wote wakahamia upande wa kusifia wakuu.
Kwa hiyo msishangae hata yanayoendelea katika siasa zetu na maisha yetu Ni matukeo ya tulichokiamua kama taifa ila hatuko mahali pabaya Sana naomba tu tutunzeni amani tuliyonayo kwani ndio tunayojivunia Kama taifa.Haki itasimama tu Kama sio leo Basi kesho.
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
5,406
2,000
Mkuu ulivyowataja na kuweka neno "hawakupenda" ni kama vile na Rais Samia keshamaliza kipindi chake, au upo mbele ya muda ?
 

mzeempili

JF-Expert Member
Aug 16, 2021
327
1,000
15 years later. Tanzania kama Ulaya, mama bado ni rais baada ya katiba mpya kuondoa ukomo wa urais.

Mungu ampe maisha marefu mama yetu. Ongeza wigo wa tozo mama. Tupo nyuma yako.
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,739
2,000
Awamu ya nne pamoja na kupambana na rushwa iliweza kuachia Uhuru wa watu kukemea maovu.mtakumbuka kipindi kile masanja akavuma na msemo wake wa "wizi mtupu".Serikali ilimwacha Kama msanii afanye kazi yake.
Ghafla mabadiliko makubwa yakatokea uwizi wa awamu ya tano tukaambiwa mahakama ya mafisadi ndo itahukumu vyombo vipo tukakatazwa kuibua ufisadi vyama vya upinzani vikakandamizwa Kama kwamba havikuwahi kuwa na mchango wowote,wasanii wote wakahamia upande wa kusifia wakuu.
Kwa hiyo msishangae hata yanayoendelea katika siasa zetu na maisha yetu Ni matukeo ya tulichokiamua kama taifa ila hatuko mahali pabaya Sana naomba tu tutunzeni amani tuliyonayo kwani ndio tunayojivunia Kama taifa.Haki itasimama tu Kama sio leo Basi kesho.
You have done the whole 360 degree about turn.
Ulikuwa taga maarufu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom