Hivi kwanini nchi ya Burundi haisikiki kama Rwanda?

Ruyama

Senior Member
Sep 6, 2019
152
500
Nataka kujua maana nchi hizo zinapakana pia utamaduni unafanana na wanaongea lugha moja. Sasa ni kwanini Burundi haisikiki sana masikioni mwa nchi majirani hadi majuu ila Rwanda ndiyo inasikika mno?
 

Bachelor ll

JF-Expert Member
Dec 15, 2019
653
1,000
Warundi hawana shobo na sio watoto pendwa wa mabeberu in short wameridhika na walichonacho
 

mwarobaini_

JF-Expert Member
Jan 26, 2020
1,033
2,000
Rwanda ndio wakala mkuu wa mabeberu katika eneo la maziwa makuu, wanamtumia kuivuruga DRC ili wale kirahisi.

Hivyo basi anapewa promo sana na hata PK akiua watu wake mabeberu yanaangalia pembeni, yanamhitaji.

Tanzania, hususani serikali ya awamu ya 4 kurudi nyuma tumekua bega kwa bega na Burundi, pia wale ndugu zetu warundi wanatupenda sana tena sana kutoka moyoni kabisa.
 

Ruyama

Senior Member
Sep 6, 2019
152
500
Rwanda ndio wakala mkuu wa mabeberu katika eneo la maziwa makuu, wanamtumia kuivuruga DRC ili wale kirahisi.

Hivyo basi anapewa promo sana na hata PK akiua watu wake mabeberu yanaangalia pembeni, yanamhitaji.

Tanzania, hususani serikali ya awamu ya 4 kurudi nyuma tumekua bega kwa bega na Burundi, pia wale ndugu zetu warundi wanatupenda sana tena sana kutoka moyoni kabisa.
Kumbe hayati mwalimu JK alikuwa nao bega kwa bega
 

darubin ya mbao

JF-Expert Member
Aug 3, 2016
886
1,000
Rwanda ndio wakala mkuu wa mabeberu katika eneo la maziwa makuu, wanamtumia kuivuruga DRC ili wale kirahisi.

Hivyo basi anapewa promo sana na hata PK akiua watu wake mabeberu yanaangalia pembeni, yanamhitaji.

Tanzania, hususani serikali ya awamu ya 4 kurudi nyuma tumekua bega kwa bega na Burundi, pia wale ndugu zetu warundi wanatupenda sana tena sana kutoka moyoni kabisa.
Ni kweli warundi wanatupenda na kutukubali sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom