Hivi kwanini makondakta wa daladala wanawalipa wale wanaojiita wapiga debe?

  • Thread starter ushoroba wa kati
  • Start date
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
12,627
2,000
ushoroba wa kati,
Sometimes hao wapiga debe na wao walikuwa ni makondakta ila baadaye wakakosa gari, kwa hiyo kuna kujuana.

Pia kuna wazinguaji wakikuona unakaza sana, wanatafuta msumari au chuma kikali wanakiegesha chini ya ganda la chungwa halafu wanakuwekea chini ya tairi la gari lako wakati dereva wako hajui.

Ile mnaondoa gari tu mnatoboa tairi.
 
Citizen B

Citizen B

JF-Expert Member
May 13, 2019
2,449
2,000
Sasa eti unakuta saa 2 usiku kkoo mbagala/gongo la mboto eti kuna wapiga debe wakati abiria wao ndo wanapigania magari...na sikuizi wanaomba jero
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
4,106
2,000
Wanawaogopa!
Japo imesaifia kupunguza vibaka mchana
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Aug 11, 2015
3,692
2,000
Nilishangaa kusikia eti hao wapiga debe wana serikali yao na wanalipa kodi na bima ya afya.
 
ushoroba wa kati

ushoroba wa kati

Member
Aug 12, 2019
88
125
Sasa kuna watu wanasema et ni "kusaidiana" maisha kweli? kivipi mnamsaidia?

Sasa mwingne anasema et kazi yake ni kukonvisi abiria, really? yaani kivip? ablria anajua apendacho na isitoshe karibu abiria woote tushajua kua hao huongopa wanavyokuita kwenye gaari fulani.

Kingine mtu anajua anapoenda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Top Bottom