Hivi kwanini Ajira katika Taasisi za Serikali huchukua muda mrefu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini Ajira katika Taasisi za Serikali huchukua muda mrefu?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by made, Dec 30, 2011.

  1. made

    made JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 741
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 60
    Nimejaribu kufuatilia kwa makini sana na nimegundua ajira nyingi katika taasisi zetu za serikali huchukua zaidi ya miezi 2 mpaka watu waitwe katika interview au kazi.Tatizo huwa nini hasa kwa sababu mwisho wa siku hawatoi short list wanaita watu wote,.....au wanakuwa wanatangaza wakiwa hawakujipanga kifedha.
    Tangazo la kazi linatangazwa July unaitwa December kuanza kazi,mpaka unakuwa umeshasahau kama uliwahi kuomba katika kampuni husika.
    Tulijadili hili wana JF.
     
  2. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,514
    Likes Received: 2,606
    Trophy Points: 280
    Wanapga smu kwa shemeji zao kwanza ili kuona kama kuna kilaza mmoja anaweza kupewa gemu na ikishndkana huko ndo huwa akina kapuku wanaitwa ...lakn pia bureaucracy inachangia ktk tatzo hili
     
  3. m

    matunge JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 316
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Bajeti kaka/Dada...Taasisi inapotangaza kazi huwa imeweka katika bajeti yake ya mwaka inayoanza kutekelezwa kuanzia July/pia imepata kibali cha kuajiri, lakini si kila inapofika July ya mwaka fedha za utekelezaji huwa zimekwisha tolewa hivyo inabidi wasikilizie kwanza
     
Loading...