Hivi kwa nini TV za Bara zinadharau majanga yanayotokea visiwani Zanzibar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini TV za Bara zinadharau majanga yanayotokea visiwani Zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by silent lion, Jul 18, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Yaani huku Unguja hivi sasa ni hekaheka kubwa kila mtu yuko na simanzi. Cha ajabu ukiangalia stesheni za Bara zinapiga ngoma kama vile hakuna kilichotokezea. Jee huu ni uungwana? Mara ile tulipata msiba wabara wao wakaendelea na mashindano yao ya kihuni, leo hii wanapiga ngoma halafu ndo ndugu zetu hawa. Shame on u
     
  2. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ngoja tucheck mafolders tuone wakati wa MV BK, huko hali ilikuaje ilitubalance comments.
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,574
    Likes Received: 1,963
    Trophy Points: 280
    Mambo ya nchi ya kigeni haituhusu. Ila tunawapa pole tu inatosha.
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,049
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Liwalo na liwe
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nimemsikia mmiliki wa meli akisema kuwa kwa kuwa ajali imetokea kwenye 'maji ya bahari ya Zanzibar', inakuwa vigumu vikosi vya uokoaji vya Bara kwenda kwenye eneo la tukio. Bila shaka hata TV za Bara zinapata wakati mgumu kuingia kwenye 'maji ya Zanzibar'! Mungu tusamehe tuurudishe Muungano!
     
  6. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,397
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Usichachanganye hukumu na jazba, huu ni wakati mgumu kwa taifa.
     
  7. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,485
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Muiteni mama ............. aka bimkora awasaidie,si mnataka kuvunja muungano?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,604
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    TV za zanzibar zinafanya nini sasa hivi?
    Zimeenda kwenye tukio?
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 3,049
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    kwahiyo muungano basi
     
  10. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha upuuzi, watu wapo kwenye simanzi na bize kushughulikia tatizo ww unaleta uchochezi wa kipuuzi
     
  11. s

    silent lion JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Sio uchochezi ndugu ila sio jambo jema kupiga ngoma kipindi kama hichi. Nimekutana na mzee mmoja bandarini analia kwani mwanawe ni mmoja wa abiria na hajui kama yu hai au amekufa. Sasa wakati mzito. Na vyombo vya habari vinatakiwa vijue hilo
     
  12. S

    Sept-11 Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    sio tv tu ata speaker wa bara alikua anaendeleza bunge.. Polen sana wafiwa
     
  13. Ntaramuka

    Ntaramuka Senior Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio Tv ZA zanzibar, zanzibar kuna tv moja tu, Tvz
     
  14. s

    silent lion JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Zipo kwenye eneo la tukio na zimesimamisha vipindi vyengine vyote
     
  15. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 3,718
    Trophy Points: 280
    Hilo ni pigo la kuchoma makanisa huku mkifurahia. Mungu mkubwa. . . . . .
     
  16. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni nchi nyingine haituhusu,hata mama karume analitambua hilo
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ila wajameni sio sawa, yani kama mtu hatumii internet hawez kujua nini kimetokea.! Tv za bara hata kupitisha subtitle za breaking news wapi..lol tanzania hii
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,780
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    hivi hujui kuwa reporter wa TV kutoka mainland akienda huko anadai posho ya kuwa nje ya nchi?
     
  19. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 2,103
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Zanzibar ni nchi bebeni mizigo yenu .
     
  20. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 25
    Kwa hiyo leo ndio mmejua bara ni ndugu zenu??? Wakati wa mauaji ya arusha ninyi mlifanya nini?? Uamsho wapo ngojeni waje wawape pole
     
Loading...