HIVI KWA NINI SIKU HIZI HAKUNA UGUNDUZI WA NAHAU WALA METHALI!

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,826
Points
2,000

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,826 2,000
Nimekuwa nikiuliza sana ,imekuwaje kizazi cha sasa hakigundui tena methal na nahau kama ilivyokuwa zamani! Nimetumia neno kugundua kwa kuwa nimekosa neno sahihi.
Je ni kwa nini methali ,nahau na vitendawili vyote ni vya zamani!
 

Hard drive

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2013
Messages
255
Points
195

Hard drive

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2013
255 195
Mi nadhani sio kwamba hakuna methali wala nahau mpya za wakati huu ,zipo ila nadhani hazijarasmishwa na taasisi husika mfn;kuandikwa kwenye vitabu mbalimbali vya kufundishia.
Samahani nimekosa mfano wa kuambatanisha kwa sababu mm sio mtaalam wa lugha
 

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2011
Messages
2,826
Points
2,000

KYALOSANGI

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2011
2,826 2,000
Mi nadhani sio kwamba hakuna methali wala nahau mpya za wakati huu ,zipo ila nadhani hazijarasmishwa na taasisi husika mfn;kuandikwa kwenye vitabu mbalimbali vya kufundishia.
Samahani nimekosa mfano wa kuambatanisha kwa sababu mm sio mtaalam wa lugha
Mkuu kama huana hata mfano mmoja maelezo yako yanatia shika!
 

smaki

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2019
Messages
837
Points
500

smaki

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2019
837 500
Methali ni nyingi tu kama hivi;

kula nyomi.
cha mtu mavi;
paka haishi kwa msela;
wadai asali akulambe nani;
ondoka usemwe
kanzu bila kofia ni dela

hizi zote zimeshao rodheshwa baraza la kiswahili
 

Forum statistics

Threads 1,367,041
Members 521,649
Posts 33,385,864
Top