Hivi kwa nini machangudoa wanauza nyuma kwa bei kubwa?


nowsasa

nowsasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
1,021
Likes
961
Points
280
Age
49
nowsasa

nowsasa

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
1,021 961 280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,969
Likes
3,436
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,969 3,436 280
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,661
Likes
21,966
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,661 21,966 280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2013
Messages
4,937
Likes
7,115
Points
280
Sir_Mimi

Sir_Mimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2013
4,937 7,115 280
basi marekani ingekuwa majivu,nadhani vitisho vya biblia vinafanya kazi Africa tu
Wala usikimbilie kuingiza mambo ya dini hapa,huo ni uchafu wa hali ya juu sana hata kwa mpagani anayejielewa hawezi kufanya huo ujinga.

Mfano mwepesi tu,hata viumbe waliokuwa hawajapewa utashi kama alio nao binadam hawajawahi kukosea ila wewe mtu unaejitambua unapanga kabisa kufanya!

Hii ni hatari kubwa.

Sent from my Redmi Note 5 using Tapatalk
 

Forum statistics

Threads 1,272,999
Members 490,230
Posts 30,467,205