Hivi kwa nini kusingekuwa na cheo cha naibu waziri mkuu

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
21,489
2,000
Hiki cheo kingekuwepo mi nadhani kingesaidia hata majukumu ya waziri mkuu kuwa makubwa na wakati mwingine hata kumpinguzia mh rais kazi kubwa ya kumchagua waziri mkuu mwingine endapo aliepo atapatwa na kashfa labda ya kumpelekea kujiuzulu hata wakati wazjri mkuu akiwa likizo au ziarani huyu naibu wake anaendelea labda na shughuli za bungeni kama zile za kujibu majibu ya papo kwa papo,
Au nyie mnaonaje hili swala..
Nimewasilisha karibuni kwa mjadala
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom