Hivi kwa nini biashara ya albinos' organs hushamiri kipindi cha kampeni za uchaguzi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini biashara ya albinos' organs hushamiri kipindi cha kampeni za uchaguzi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nzowa Godat, Jan 3, 2012.

  1. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini biashara ya albinos' organs hushamiri kipindi cha kampeni za uchaguzi? Imenibidi kuuliza swali hili coz vitendo vya mauaji ya albino, uchunaji ngozi, safari za bagamoyo kufukizwa ubani na kuvalishwa mihirizi, hujitokeza zaidi kipindi cha karibia uchaguzi.
     
Loading...