Hivi kwa nin wanawake wanapenda sana kuoga maji ya moto?


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,028
Points
2,000
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,028 2,000
Me huwa siwaelewi hawa viumbe,unakuta jua ni kali na joto jingi lakn bado utamkuta anachemsha maji ya kuoga..tatizo huwa ni nin wakuu?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,073
Points
1,500
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,073 1,500
yaani, maji ya baridi ni mwiko kwangu kama ilivyokuwa kwenye azimio la arusha 'rushwa ni mwiko kwangu'
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,238
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,238 2,000
Utakosa mwana kwa maji ya moto,tiririkaaaaaaa mambo ya binaadamu hayo! Raha Jipe Mwenyewe!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,991
Points
2,000
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,991 2,000
Me huwa siwaelewi hawa viumbe,unakuta jua ni kali na joto jingi lakn bado utamkuta anachemsha maji ya kuoga..tatizo huwa ni nin wakuu?
SASA KWANI WEWE HUTAKI KEI YA MOTO??

TWAKUSHANGAA MARIJALI WENZAKO ATI...!!

:playball:
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,148
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,148 1,500
Nasikia eti wakioga maji moto wasikia raha sana, hasa wakijikanda kwenye maenoe ya K. eti uwa yanawasaidia kuondoa hamu ya kukutana mwanaume! Loh!
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,901
Points
1,250
Age
35
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,901 1,250
Wangejua madhara yake baada ya mda ni k kulegea wala wasingeyatumia maji ni ya baridi unajisafisha kwa ufunndi hasa taratibu ni lazims kutumia sabuni mzuri uwe nazo kama tatu deto isikose ikiwemo ya kitoto ili kuleta harufu mzuri kwa k yako so nawapa pole wanaotumia maji ya moto ya nn kwanza joto kwa k linakuja ukimaliza kuoga vizuri unajifumbanda kutendeneza joto kwa k
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 0
kitu mnato lazima kitengenezwe
 
W

waleoleo

Member
Joined
Jun 18, 2012
Messages
56
Points
0
W

waleoleo

Member
Joined Jun 18, 2012
56 0
Wangejua madhara yake baada ya mda ni k kulegea wala wasingeyatumia maji ni ya baridi unajisafisha kwa ufunndi hasa taratibu ni lazims kutumia sabuni mzuri uwe nazo kama tatu deto isikose ikiwemo ya kitoto ili kuleta harufu mzuri kwa k yako so nawapa pole wanaotumia maji ya moto ya nn kwanza joto kwa k linakuja ukimaliza kuoga vizuri unajifumbanda kutendeneza joto kwa k
kujifumbanda ndo nin tena mkuu
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 2,000
Wangejua madhara yake baada ya mda ni k kulegea wala wasingeyatumia maji ni ya baridi unajisafisha kwa ufunndi hasa taratibu ni lazims kutumia sabuni mzuri uwe nazo kama tatu deto isikose ikiwemo ya kitoto ili kuleta harufu mzuri kwa k yako so nawapa pole wanaotumia maji ya moto ya nn kwanza joto kwa k linakuja ukimaliza kuoga vizuri unajifumbanda kutendeneza joto kwa k
So far sijapata complain ya hiyo concern yako even after kuzaa
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,020
Points
2,000
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,020 2,000
..kumbe wenzangu mnagonga maji ya moto? Na joto hili la dsm? Maana mie maji ya moto nikiwa mkoani tu tena kukiwa na baridi....
 
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
2,013
Points
1,225
MNAMBOWA

MNAMBOWA

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
2,013 1,225
k ni sawa na kinywa lazima maji ya moto pale
 
J

jeneneke

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
754
Points
195
J

jeneneke

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
754 195
tena kwa hili joto la Dar sithubutu kuogea maji ya baridi tena nataka yale maji niktia mkono unaungua.kwa kifupi maji ya moto yanatoa uchafu wote mwilini fikiria kwa wale kinadada waliozoea kupaka manukato zaidi ya aina 6?kweli ukioga maji baridi uchafu uliogandamana hautoka hili joto ndo kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,294,754
Members 498,027
Posts 31,187,142
Top