Hivi, kuwaanzishia au kuanzisha makundi ya wanawake kunawasaidia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi, kuwaanzishia au kuanzisha makundi ya wanawake kunawasaidia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngalikihinja, Sep 25, 2009.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Kuna haya mambo ambayo yameanzishwa kwa ajili ya wanawake pekee, je kuna manufaa yoyote wanayoyapata kwa kuanzishwa na makundi hayo..????kuna TAMWA, TAWLA, MEWATA, MALKIA AKAUNTI, UWT, WIZARA INAYOWAHUSISHA WANAWAKE, TANZANIA WOMEN BANK (TWB), ....etc.....etc
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Dah mkuu hivi vikundi ni NGO's za wanao jiita wasomi ili wapate ulaji na wanapata kweli fedha angalia akina mama wenye vikundi hivyo vizuri wanavyo tengeneza pesa bila kuvuja jasho.
    Kuna watu wana hitaji misaada kweli akina mama wapo vijijini huko wanataabika kweli kweli wengi wanakosa huduma za msingi kama wanawake lakini vikundi hivyo vimejikita mijini tu huku vijijini hawaendi kama wanaenda wanaenda kwa kuzuga napo mara moja kwa mwaka wanapo andaa report kwa wafadhiri ili wamwagiwe mpunga tena.
    Naona havina msaada wowote ni wizi tu.
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Malkia Acount is better, kwa sababu ni hela yako unaweka mule hawana miujuiza na wewe kama hujaweka hela. Hayo mengine yote yanatupotosha tu wanakula hela eti wanasaidia wanawake. WAMELUBA MJINI HAWAENDI VIJIJINI, KASEMA NANI WANAWAKE WA MJINI TUNA SHIDA???? HE!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,848
    Likes Received: 14,451
    Trophy Points: 280
    Big up kwa MEWATA na TAWLA pekee. Wengine naona kama miradi ya kujinufaisha tu!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hata hiyo Mewata na Tawla mbona watu wanjinufaisha tu jamani ...
     
Loading...