Hivi kutoka limekwama, liliingiaje? Au mageti ni mengi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kutoka limekwama, liliingiaje? Au mageti ni mengi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanamayu, Jul 5, 2011.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,875
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,600
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Asee mbona hueleweki?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    aelewek nin?
    kaka obama alikwama ...kigari chake kiliisha ges ndo kaka dereva akachukua kidumu fasta akaenda shel kuchukua lita tano japo:dance:
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    wapi?? au kwako?
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Hii nayo kali yaani gari ya presidee ni soft namna hii
     
  6. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 60
    taratibu jamani mbona hivyo. mageti mengi mkimaanisha nini sasa?
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    wapi ..?kwa raman ipi?
    kwangu?..wapi?

    jibu tuendelee totoooboy:biggrin1:
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    anataka kuelewa wakati hajafungua link,dah!ila rose leo meonja cha ngaramtoni?
     
  9. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Akimaanisha gari lilitumia geti lingine wakati wa kuingia!
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 0
    Mimi simo kaka; kwake maeneo ya wapi? kuna kona nyingi....lol
     
  11. g

    geophysics JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ni wa Ireland wanadhani magari ya chini ufahari.....hawajui kuwa siku hizi marais wanatumia SUV na sio magari ya kutambaa chini ya ardhi. Lawama ziende pia kwa secret service ya USA uzembe ulifanyika kwa kutoangalia njia mbadala.
     
  12. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 210
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
     
  13. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Actually hilo gari ni la wamarekani na wala usiwalaumu watu wa Ireland. Obama anasafiri na gari lake kote anakoenda. Lawama ziwaendee secret service kwa kutokuwa makini.
     
Loading...