Hivi kureseat kidato Cha sita lazima ufanye masomo you?

bush crazy

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
671
1,000
Poleni na majukum wakuu! Naomba kujuzwa kuhusu kufanya mtihani kwa reseaters wa kidato Cha sita hufanya masomo yote au hurudia Yale ambayo alifeli tu?
Natanguliza shukrani!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom