Hivi kura 9 za wabunge kuharibika ina maana gani?


Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Hivi kura 9 za kuchagua Spika kuharibika ina maanisha kuna wabunge mbumbumbu au wakorofi au vilaza au msamiati mzuri ni upi jamani? Ivi awa wabunge walioharibu kura tukiwapa kutunga sheria watakuwa makini au ndo watasign rais anyongwe?au ndo wataharibu mikataba ya nchi,kwani wanaelewa lugha au ni vp? Je tarehe 31 kura zao zilikuwaje?shule hamna?au ndo pia wariharibu kura zao? Ndugu nisaidie naisi kukasirika kwa hawa watunga sheria ambao si makini.
 
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
625
Likes
40
Points
45
mooduke

mooduke

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
625 40 45
Kaka ulikuwa hujui kwamba kuna wabunge vilaza....:A S angry: :A S angry::yield::yield:
 
F

freshmind

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
25
Likes
0
Points
0
F

freshmind

Member
Joined Nov 1, 2010
25 0 0
Hivi kura 9 za kuchagua Spika kuharibika ina maanisha kuna wabunge mbumbumbu au wakorofi au vilaza au msamiati mzuri ni upi jamani? Ivi awa wabunge walioharibu kura tukiwapa kutunga sheria watakuwa makini au ndo watasign rais anyongwe?au ndo wataharibu mikataba ya nchi,kwani wanaelewa lugha au ni vp? Je tarehe 31 kura zao zilikuwaje?shule hamna?au ndo pia wariharibu kura zao? Ndugu nisaidie naisi kukasirika kwa hawa watunga sheria ambao si makini.
Kaaaz kwelikweli!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Alafu idadi iyo inoana na wale ambao ni STD 7 wa CCM ila kuna wawili wanaongezeka apo toka upinzani kama sikosei
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hivi kura 9 za kuchagua Spika kuharibika ina maanisha kuna wabunge mbumbumbu au wakorofi au vilaza au msamiati mzuri ni upi jamani? Ivi awa wabunge walioharibu kura tukiwapa kutunga sheria watakuwa makini au ndo watasign rais anyongwe?au ndo wataharibu mikataba ya nchi,kwani wanaelewa lugha au ni vp? Je tarehe 31 kura zao zilikuwaje?shule hamna?au ndo pia wariharibu kura zao? Ndugu nisaidie naisi kukasirika kwa hawa watunga sheria ambao si makini.

Rejea "orodha ya wabunge vihio wa CCM"
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Unategemea nini toka VITI MAALUM...
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Ebu nikumbushe ile idadai ya Vihio, na hao wa upinzani ni wapi au kutoka chama Gani?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kama mtu anavaa kikuku bungeni unadhani upstairs kukoje?
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Nani kakivaa kikuku, je ni kijogooo au kimtetea, wanakua wanamautamu hao
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Wakuu naona wakati umefika wabunge wetu vijana wasomi waweke miswada mezani ili ubunge uwe na added qualifications,std7 na maajuza wakae pembeni kwa mtindo huu bungeni tumewakilisha na majuha tena majua vilaza. Pia vikuku vinaongezeka bungeni kuwaliwaza wazee,hii ni noma wakuu,au mpaka dr.Slaa aonye ndo serikali itagundua,ama kweli dr.Slaa ndo kinara,waangukaji wanajikongoja!
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Ama kweli baazi ya vijuwe vya gahawa vina watu makini kuliko vilaza wengi wanaojumuika kwenye bunge letu tukufu. Hivi utukufu unatoka wapi kwa elimu ya darasa la saba? Raia wa kawaida tuliweza kuwachinjia baharini wagombea karibu wote waliolazimishwa na nec ya ccm kugombea majimboni, wabunge wameshindwa je kumkataa spika ambae hakuwa chaguo la walio wengi? Kwa kutumia king'amua cha kuchagua kwa kura nimegundua wabunge wengi wako nyuma ya raia wengi wa kawaida kiufahamu!
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Jibu rahisi ni kwamba waliona anne na marando hawafai. Hiyo ndiyo njia pekee ya kujieleza. Enzi za form II kama huwapendi wote basi ni kuandika matusi kwenye karatasi. Ila bahati mbaya kama mwalimu anajua mwandiko wako utajuta kuzaliwa
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
Ama kweli baazi ya vijuwe vya gahawa vina watu makini kuliko vilaza wengi wanaojumuika kwenye bunge letu tukufu. Hivi utukufu unatoka wapi kwa elimu ya darasa la saba? Raia wa kawaida tuliweza kuwachinjia baharini wagombea karibu wote waliolazimishwa na nec ya ccm kugombea majimboni, wabunge wameshindwa je kumkataa spika ambae hakuwa chaguo la walio wengi? Kwa kutumia king'amua cha kuchagua kwa kura nimegundua wabunge wengi wako nyuma ya raia wengi wa kawaida kiufahamu!
nani kalipa hilo bunge utukufu?
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Ama kweli baazi ya vijuwe vya gahawa vina watu makini kuliko vilaza wengi wanaojumuika kwenye bunge letu tukufu. Hivi utukufu unatoka wapi kwa elimu ya darasa la saba? Raia wa kawaida tuliweza kuwachinjia baharini wagombea karibu wote waliolazimishwa na nec ya ccm kugombea majimboni, wabunge wameshindwa je kumkataa spika ambae hakuwa chaguo la walio wengi? Kwa kutumia king'amua cha kuchagua kwa kura nimegundua wabunge wengi wako nyuma ya raia wengi wa kawaida kiufahamu!
kweli mkuu!!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
ni wabunge wa std 7,hawajui kusoma maybe
 

Forum statistics

Threads 1,236,129
Members 475,007
Posts 29,247,731