Hivi kuna watumishi waliobadlishiwa mshahara tangu kupewa barua za kupandishwa madaraja mwezi Juni 2019?

Kasegela

Member
Joined
Mar 24, 2019
Messages
89
Points
150

Kasegela

Member
Joined Mar 24, 2019
89 150
Enzi za JK alieongoza serikali ya wapigaji,wafuja mali na wezi (kwa mujibu wa Musiba na ccm mpya)Kila mwaka Mtumishi akipewa barua ya kupandiswa cheo basi mwezi unaofuata anaanza kufurahi mshahara mpya.

Enzi za Rais JK Kila mshahara wa mwezi wa julai,familia zilikuwa zinabadilisha mlo.

Lakini Tangu huyu wa sasa kuingia ,Mwezi Julai hauna tofauti na mwezi Januari,

Watumishi wanapandishwa madaraja kwenye makaratasi halafu nyuma ya barua ya daraja ameongezwa Mtu anaitwa Aprover,huko hakuna kukatiza ,ukishangaa unagonga mwaka ,baadae unatoka waraka wa kufuta barua ya awali na kutolewa mpya,hii kwa mujibu wa Musiba ndio utendaji uliotukuka.

Sina Mengi,Naomba jawabu,asie na ndugu Dodoma atapanda lini?
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,709
Points
2,000

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,709 2,000
Enzi za JK alieongoza serikali ya wapigaji,wafuja mali na wezi (kwa mujibu wa Musiba na ccm mpya)Kila mwaka Mtumishi akipewa barua ya kupandiswa cheo basi mwezi unaofuata anaanza kufurahi mshahara mpya.

Enzi za Rais JK Kila mshahara wa mwezi wa julai,familia zilikuwa zinabadilisha mlo.

Lakini Tangu huyu wa sasa kuingia ,Mwezi Julai hauna tofauti na mwezi Januari,

Watumishi wanapandishwa madaraja kwenye makaratasi halafu nyuma ya barua ya daraja ameongezwa Mtu anaitwa Aprover,huko hakuna kukatiza ,ukishangaa unagonga mwaka ,baadae unatoka waraka wa kufuta barua ya awali na kutolewa mpya,hii kwa mujibu wa Musiba ndio utendaji uliotukuka.

Sina Mengi,Naomba jawabu,asie na ndugu Dodoma atapanda lini?
Na nyinyi Watumishi mpaka mnakera,mishahara,mishahara,Nchi inajenga Miundo mbinu nyie mmekazania mishahara,Rais Magufuli Jenga miundo mbinu mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,390,848
Members 528,272
Posts 34,064,158
Top