Hivi kuna watu bado wanatembelea blog ya Michuzi?


D

Darwin

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
908
Likes
9
Points
35
D

Darwin

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
908 9 35
Ile Blog kaiita blog ya Jamii lakini mimi naiita blog ya CCM.
Nilikua namheshimu Issa Michuzi lakini kutokana nakutokua na balance katika utoaji wake wa habari blog yake wala hata sipotezi muda wangu kuitembelea.

Ningefurahi kama ingeanzishwa blog na mtu mwingine ambaye sio mrambaji wa serikali.

Kuanzia leo bye bye Maggid bye bye Issa Michuzi.
 
tetere

tetere

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
961
Likes
26
Points
35
tetere

tetere

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
961 26 35
Ni katika nyakati kama hizi utawajua wachumia tumbo ambao personal interests ziko mbele ya kila kitu. Michuzi anategemea atapata promotion ya kuwa nani sijui. Priority zake ni CCM, watu wa pwani(?) na watu wa aina fulani. Kuna sites kama: www.tanzanianewslink.com - HOME imetulia mno! wanatoa elimu, serious information,period!
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Umenichekesha, lakini kicheko cha huzuni, kwamba vyombo vyetu vya habari robo tatu kama havimiliwi na ccm moja kwa moja basi vinamilikiwa na cham hicho indirect na hii inatokana na watoa habari kuwa watu wa kuvizia opportunities in the ruling part. Mwanzani nilidhani blog ya michuzi ni mali halali ya ccm kwa sababu badala ya kutoa taarifa inafanya kampeni.
Tunahitaji ukombozi wa fikra katika taifa letu kwanza kwa mtu mmoja mmoja kisha taifa lote kwa ujumla wake
 
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2009
Messages
6,631
Likes
3,624
Points
280
Mbimbinho

Mbimbinho

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2009
6,631 3,624 280
Duh! kaka kwanza ndo kwanza umenikumbusha kuna hiyo hiyo blog, kwa kweli sikumbuki lini nilipitia kule..(
Mi nshafunga ndoa na Jamiiforums, afu na hawa mafisadi wanavyotishia kuifungia wananitisha acha tu..:(
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Nani asome blog ya michuzi labda kama unataka uone sura za vimwana waliovaa vimini. Hakuna kitu kule zaidi ya ccm.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,618
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,618 280
Mtu anaenda ulaya anapiga picha ameshika mkuyati anaweza kuwa natija kwa tz?tujue anazimia mkuyati??shame!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Niende kufanya nini, hawana maana yoyote, jf inanitosha!
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,590
Likes
5,086
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,590 5,086 280
mjengwa na michuzi blogs ni upuuzi mtupu nani asome watu wanaouma na kupuliza hawa. Hawa watu wawili ni kama panya wanatafuta matundu ya kujihifadhi.
 
Double X

Double X

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Double X

Double X

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
184 0 0
michuzi ni mchumia tumbo, anayoyafanya katika blog yake utafikiri sio wa this generation- SHAME!!!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,407
Likes
2,090
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,407 2,090 280
ile blog kaiita blog ya jamii lakini mimi naiita blog ya ccm.
Nilikua namheshimu issa michuzi lakini kutokana nakutokua na balance katika utoaji wake wa habari blog yake wala hata sipotezi muda wangu kuitembelea.

Ningefurahi kama ingeanzishwa blog na mtu mwingine ambaye sio mrambaji wa serikali.

Kuanzia leo bye bye maggid bye bye issa michuzi.

yes tupo wengi mbona..
 
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
1,023
Likes
781
Points
280
wakusoma

wakusoma

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2008
1,023 781 280
ananjaa yule michuzi.mtu mzima anajikombakomba kwa ccm.hata akiambiwa amtoe mke wake awe mali ya ccm atakubali.njaa mbaya bwana.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Nina Mwaka sasa sijafungua blog ya misupu
 
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,171
Likes
4
Points
133
MpigaFilimbi

MpigaFilimbi

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,171 4 133
michuzi ni mchumia tumbo, anayoyafanya katika blog yake utafikiri sio wa this generation- SHAME!!!
Toka lini Michuzi akawa wa 'this generation' mkuu? He is of the ageing group!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Michuzi ni mjanja wa mjini tu..ya walewale wenye mentality ya changudoa ukimuonesha hela yuko tayari kusaula kwene kadamnasi..sioni hata sababu ya kumfungulia thread.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,791
Likes
46,206
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,791 46,206 280
Mi nshasahau kama ana bulogu.....
 
M

mtuporimtupori

Member
Joined
Mar 24, 2009
Messages
76
Likes
0
Points
13
M

mtuporimtupori

Member
Joined Mar 24, 2009
76 0 13
Nilikuwa siachi kucheki blog ya misupu on a daily basis. Lakini kipindi cha uchaguzi ndiyo ndiyo nikajua sura halisi ya misupu. Blog iko so biased. Itakuwa imeloose popularity kwa kiasi kikubwa.
 
F

furahi

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
947
Likes
41
Points
45
F

furahi

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
947 41 45
Mimi niliachana nayo mara baada ya kampeni kuanza.
 
T

Tanzanian

Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
13
T

Tanzanian

Member
Joined Sep 14, 2010
83 0 13
duh! Kaka kwanza ndo kwanza umenikumbusha kuna hiyo hiyo blog, kwa kweli sikumbuki lini nilipitia kule..(
mi nshafunga ndoa na jamiiforums, afu na hawa mafisadi wanavyotishia kuifungia wananitisha acha tu..:(
hata mimi sijui ni lini nimeitembelea, zangu ni jf kwisha maneno,
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
Mimi sioni kama anakosea kuonesha itikadi yake kwa CHAMA.....
Ila anatakiwa kuelewa kwamba Blog yake inatembelewa na watu wengi sana wenye itikadi tofauti na kwa hiyo hakutakiwa kuwa upande mmoja zaidi,alitakiwa kuwa fair kwa vyama vyote na baadae atengeneze mazingira ya kupamba chama chake kipenzi labda kitamteua kuwa Mkurugenzi wa DAILY NEWS....
Lakini sisi wengine bado tunapenda vitu vingine tofauti kwenye Blog yake kwahiyo tutalazimika kuendelea na Blog yake........Sorry kama nimewakwaza wana JAMIIFORUM,NA Wanachama wenzangu wa CHADEMA.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,108